Q.10 Chuyện giờ mới kể về em #39 PA

Lượt xem: 1,696

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Lại là tui đây ae võ lâm đồng đạo ah. Tình hình là tự nhiên nhớ lại hôm thất trận tại PA nên kể lại để các bác biết mà đề phòng khi đến nơi đầy nguy hiểm này

Tui đạp xe đến PA với khí thế hừng hực vì vừa xong chuyến công tác giờ đi xả stress, ai dè sau khi tới quầy lễ tân lại sững sờ hồn bay phách lạc. Số là đâu ra cái bé lễ tân cute quyến rũ thế này, từ nhan sắc đến cử chỉ đều dễ dàng khiến ae chúng ta thần trí bất minh, nhuệ khí suy giảm. Tui cố gắng làm thủ tục nhanh gọn đặng làm miếng trà lấy lại tinh thần, để chuẩn bị vòng cam go hơn chứ mới vòng này mà như vầy thì ê mặt quá

Sau khi lên phòng tui xông hơi phát, rồi lát sau em ấy vào, người mà hnay tui quyết gặp cho bằng đc nên đã hẹn trước em #39 huyền thoại. Ôi bóng dáng cao ráo thon gọn, sau đây miêu tả ngắn gọn ngoại hình ẻm cho bác nào chưa đi:
Face cute đầy nữ tính, dáng mình dây cao ráo, giọng nói cách nói có phần ngây thơ dễ gây nghiện ngập.
V1 cam vn hợp với dáng người
V2 eo ót hem bít có tập gym 0
V3 khá là săn chắc
V4 ae tự trải nghiệm

Em tắm rửa kỳ cọ rất kỹ, và ko quên hỏi thăm tình hính sức khỏe tui, có lẽ thấy tui hơi bần thần vì lý do đã nêu ở trên. Sau đó em cẩn thận tắt máy lạnh rồi dìu tui lên chuẩn bị đấm đá.
Em ms khỏe ổn, lực đạo vừa đủ, bác nào nặng đô có thể nói em rất hợp tác nhé

Rồi sau chút lặng yên thì em trút xiêm y ra, tui lén quay nhìn mà trong lòng nảy sinh nhiều ý định hỡi ơi. Đúng là khó mà kiềm chế ae ạ. Bài quyền đi thái của em tui 0 lạ gì nhưng vẫn thấy tê cả người nhất là khi em trườn lên rồi thở vào tai, tui mân mê cặp chân thon dài mà lâng lâng.
Thằng em tui lúc đấy biểu tình quyết liệt, và không để huynh đệ nhà tui cãi nhau là em kêu tui quay lại. Lúc này tui phải chủ động phản công khám các vòng của em trong đê mê. Còn ẻm thì vuốt ve, nói thật lúc ẻm đi lưỡi, tui ôm cái eo thon gọn vuốt cái chân miên man là phải đe nẹt thằng đệ lắm chứ hem thôi nó thúc thủ. Ôi mà có chịu được lâu đâu khi em ấy tăng tốc với những skills dù quen thuộc nhưng phê tới khó tả cũng là lúc đưa tui về đích với dàn tinh binh đầu hàng vô điều kiện

Sau khi vệ sinh lại tui và em nắm tay nắm chân tâm sự loài chim biển tới hết giờ. Tic tip như mọi khi. Chào em ra về mà còn đê mê, xuống quầy chả dám nói chiện lâu với em lễ tân kẻo lại chả biết đường về. Thôi lần sau ráng mạnh mẽ hơn vào đây tái chiến vậy
End

• Like
Điểm cảm xúc: chubeproduction and emhamvui

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
chết ông anh tui. vào gặp lễ tân đã dính mê hồn trận - 1 điểm minh mẫn và - 10 điểm lý trí rồi. còn lên gặp em 39 nữa thì ăn thêm quả -10 sức lực nữa. toang quá toang. về thành dưỡng sức gấp

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Bởi vậy nhiều khi khổ tâm lắm đệ ah, đang bế quan tịnh dưỡng lại nè