Q.12 chuyện lâu rồi mới kể - 79

Lượt xem: 833

Đường tank

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/22
Chủ đề
3
23
10
0 ₿
Chuyện tuy lâu nma tank còn nhớ khá rõ, vì nó vào mùng high âm lịch . Thật ra hôm đó mình đã đinh đi 1 cs khác ở gv , alo hẹn 10h nma đến nơi cs vẫn chưa mở cửa nên mình qay xe và snghi 1 hồi thì mình lấy sdt và nt cho Cthy . Đến nơi thì dc đón tiếp và dắt vào , mình cũng định sẵn trong đầu là đi gói j r , nma các số mình định book thì k lviec. Nghe các số có lviec có 39, 79, .... nghĩ trong đầu, hầy ngày tết thì mình dứt ô thần tài lớn (79) để đỏ cả năm nhỉ :smile-2: .Đc loker dẫn lên phòng xông hơi dc 1 lúc pé vào . CSVC ở đây thì khỏi phải bàn r , nc nôi đầy đủ như giới thiệu , đb là phòng mình đi hôm đó sáng, k mở đèn màu như các chỗ khác, nên mình thấy rõ dc nc da trắng trẻo và khuôn mặt pé hơn.
Năm mới nên việc chào hỏi k thể thiếu lì xì r, mình lx cho pé r 2 ae vào bồn để pé tắm heo :big-smile: . Theo mình thì gu của pé này là mấy a lão làng , còn newbie ,gu tcam thì k hợp lắm(ý kiến cá nhân ae đừng gạch đá ) . pé cũng làm đủ bài , lick ti,đá bi , liếm trụ , mình cũng tranh thủ mò mẫm v1 của pé , hệ cam đàn hồi rất đã, v4 thì ôi thôi nc nôi lênh láng . Lúc ae trò truyện e có chia sẻ là làm sợ nhất khách say sỉn, 2 là như khúc gỗ :sad: mình gà mờ đúng như khúc gỗ luôn :feel-good: .Đc 1 lát thì mình CIA bé , sau đó chuyển qa màn massage khỏe.

Phần này pé cũng làm đủ bài, đá nóng , đi lưng các kiểu . Phần đb đã đến , đó là màn trườn thái , V1 bé khá chất lượng , đàn hồi tốt nên đi đến đâu đã đến đấy , từ cổ đến chân, từ chân lên cổ, pé bơi khá nhiệt tình , làm thằng e mình muốn ngóc dậy biểu tình lun mà. Chưa hết , đến phần chà bằng V3 mới ác , mông pé to kèm theo con chym múp rụp lướt sóng trên lưng mình ,làm mình suýt phụt :sweat: mình lật lại để pé đi ngực 1 vòng r vào thế 69 , pé BJ rất đã nha ae , liếm bẹn ,đã trứng cút 1 vòng mới ngoạm lấy thằng e của mình bú lấy bú để, mình cũng k chịu thua nhanh mồm lia vài vòng quanh con sò múp rụp đang rỉ nc của pé ,3s sau mình cũng CIA pé :boss: . Tgian còn nhiều nên mình nhờ pé masage đầu cho mình , xong đi tắm lại r ctay.
Đợt tết đó rõ ràng có bốc thăm trúng thưởng , nhưng mình xuống, loker k hề đề cập tới, mình mới ngồi đó 1 lúc xem sao. Tuyệt nhiên cũng chẳng đếm xỉa, hỏi han j đến mình . Trong lúc chờ có vài khách đến , toàn hỏi pé 79, pé kẹt là quay xe luôn, mình mới biết là pé số hot ở đây. Đau lòng vì sự hững hờ của bạn loker mình cũng vác chym ra về, dù k ưng bụng nhưng mình vẫn tip 50k , năm mới mình cũng muốn mọi việc suôn sẻ.
CSVC : 9/10 phòng ốc sạch sẽ, thơm tho , nc uống đầy đủ như gthieu

Loker :7/10 ( mình quên chưa kể vụ loker nói mới sáng k có tiền thối , chút a xuống lấy dc k? mình thấy có mùi nên bảo k , e thối cho a đi , thế là loker mở tủ ra , rõ ràng đâu có thiếu , có lẽ vì thế nên mình bị cho ăn bơ cũng nên )

KTV : 8/10 có lẽ do k đúng gu nên pé và mình k có sự hòa hợp cho lắm , mình đi vé *** Queen , trong vé có ghi rõ là don wc , nhưng lúc mình đi k có phần này nha.
Face : xinh xắn , đúng kiểu gái miền Tây .
V1 : 9/10 to , đàn hồi tốt
V2 : 7/10 có lipid
V3 : 9/10 khá to nên dù v2 có lipid tổng qan vẫn ok
V4 : nước nôi lênh láng (mình k khám phá bên trong ae tự trải nghiệm nhé)

Tic : 700k ( gọi trc giảm 30% )
Tip : 1tr + lì xì 100k
Loker : 50k
Total 1tr850

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Truyện giờ mới kể kakaka…. Thay mặt cs và 79 chân thành cảm ơn bác đã ủng hộ .

• Like
Điểm cảm xúc: Đường tank