Cần Thơ Chuyện thứ 7 giờ mới kể cùng bé 37

Lượt xem: 917

BungBu366

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/23
Chủ đề
11
24
54
Can Tho
0 ₿
Chuyện cũng hơi lâu nhưng cũng muốn chia sẻ cùng các anh em.
Chiều thứ 7 mình có chuyến công tác xa nên về đến Cần Thơ cũng tầm 23h rồi. Sẵn tiện cũng có xíu men rượu trong người làm lâng lâng quá nên cũng hò hét anh em đi cùng làm chuyến thư giản cho khỏe người. Ngồi trên xe thì mình có gọi cho anh quản lý là xem còn bé nào thì nghe là còn 65 98 và 37

Do là 2 bé trước mình có trải nghiệm rồi và biết 65 và 98 ổn áp nên thôi nhường 2 người anh em kia còn mình trải nghiệm bé 37
Chắc là do đêm xuống nên khách cũng đông nên là khi thanh toán vé xong thì mình ngồi đợi cũng khá lâu. Cũng tầm 15 20p thì anh em loker mới gọi để vào phòng. Nghe anh em nói thì bé đang chuẩn bị nên thôi vào xông hơi trước cái đã. Ngồi xông được tý thì bé vào, bé chào hỏi mình cái thì ra chuẩn bị nước. Thực tình thì bé đúng gu mình kiểu dạng múp múp xíu. Mình xông xong thì được bé lau người và ngồi trò chuyện xíu thì vào tắm. Nghe đâu bé mới làm đây thôi nhưng mà tắm kỹ và kèm theo kích thích trong bồn khá là ưng đối với mình.

Do cũng tối rồi nên mình tắm cũng không muốn tắm lâu nên là được lúc thì mình kêu bé ra massage cho mình luôn.

Về phần massage khỏe thì bé làm rất đủ lực đúng những chỗ mình mỏi luôn. Lúc làm thì trò chuyện cùng bé khá là hợp ý.
Đền phần massage mệt thì bé trườn nuru cho mình, cảm nhận đầy đủ những thứ nào chạm vào da thịt mình rất là phê nhe. Bé làm gọi là nhẹ nhàng từ âu yếm thằng em mình và cho mình khám phá đủ thứ trên đời này. Cuối cũng chịu không nổi thì đành ra trong sung sướng và càng sướng hơn khi ra cùng bé luôn (ướt hết cả tay mình :D).

*Đánh giá về bé 37:
V1: Đủ dùng thôi
V2: Tý lipit nhưng đúng gu mình
V3: To trong bóp đã
V4: Sạch sẽ, nước thì thôi khỏi nói luôn
Bé vui vẻ mình rất thích hẹn sẽ gặp lại cùng bé lần nữa

Tổng thiệt hại: Tic osen = Anh em mời
Tip = Tic osen

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: thienbongnguyensoai and TeacherBa

TeacherBa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
1
21
2
23
Đồng Tháp
0 ₿
Đc mấy ae diễn đàng tư vấn độ damdang mình cũng tia 2 bé 41 với 37, cuối tháng này phải ghé thử trải nghiệm từ từ mới đc.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
434
414
0 ₿
Dạ Dubai chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 37 ạ.. Dubai chúc anh trai buổi trưa mát mẻ.