Q.1 cô bé 120 đặc biệt khu, có mùi sữa dâm dâm....

Lượt xem: 1,008

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
Lướt trên diễn đàn mấy ngày nay thì bên q1 nhiều bé dáng đẹp mà gu mình là mình dây nên cứ bị cuốn thêm mấy bài review và mấy bác đi trước review khá tốt nên quyết định trích 1 phần ra đi thử , nhắn tin với cơ sở thì được tư vấn bé 120 , bé này thấy bảo massage khỏe được thêm tính tình vui vẻ pha chút nhây nên triển luôn

ghé cơ sở gặp ngay 2 bé lễ tân dễ thương tư vấn chọn dịch vụ , nhìn bé nó cũng xinh phết bác nào biết tên em nó cho em xin với hehe, bé nào cũng cặp ngực tới nái, nhìn thôi mà chảy nước miếng, chốt luôn vé onsen với bé 120
:ami-(9)::ami-(9)::ami-(9):
lên xông hơi rồi chờ em nó xuất hiện ,lúc bé nó vô thì mình rất bất ngờ vì dáng em đẹp không thể tưởng và mọi thư dường như lu mờ đi khi em bước đến em nó có v1 cũng vừa tay , v2 như eo con kiến vậy đó bé xíu , v3 bự quánh đã tay, ngồi nói chuyện với em làm quen trước cho em đỡ ngại, rồi cũng vô bồn tắm chung , em gội rồi tắm rửa thì từng ngóc ngách thư giãn nhẹ nhàng rồi ra giường massage khỏe

em đấm đúng chỗ cần đấm có lực , anh em thích thì có thể bảo bé làm theo ý mình hoặc hướng dẫn cho bé nó , đấm bóp xong có sức lại rồi thì thịt bé thôi , khám phá hết người em nó thì bắt đầu được bú bình kkk người em nó có mùi sữa tắm thoang thoảng lẫn mùi hương từ cơ thể em làm cho không khí ngày càng ám muội em đẩy tôi nằm xuống vén mái tóc dài rồi bắt đầu đi lười khắp người kèm theo ánh mắt như gọi mời ăn em đi không thể nào dâm hơn rồi đến màn trườn thái , rồi nuru v4 của em như có ma lực vậy đó trườn đến đâu mình mê đến đó tranh thủ sờ nắn 2 trái cam của em , phê nhất vẫn là lúc em trườn trên thằng em kèm tiếng rên nhẹ nhẹ ta nói như người yêu đang cưỡi trên mình vậy đó nhìn v4 của em mình không thể nào chờ thêm nữa lật em ra bú mút húp trọn từng giọt nước tinh túy từ em nó , em cũng bắt đầu bú nhanh và mạnh hơn rồi tôi và em như được thăng hoa ra cùng 1 lúc , xuất xong mình tắm rửa nán lại tâm sự chuyện đời với em 1 chút rồi ra về

nay có việc nên gặp em đc có xíu lần sau hứa sẽ ở lại với em lâu hơn hehehe

thiệt hại hôm nay hết 1tr8
:cuteonion7::cuteonion7:
bé này dáng đẹp hơn trên hình luôn nên bác nào thích gu mình dây có thể qua trải nghiệm thử em nó :ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh luôn ủng hộ và đồng hành cùng đặc khu ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ...:cuteonion41:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đù thấy bác review bé 120 là thấy mlem rồi còn v3 quánh đã tay cộng thêm mình dây nữa thì thứ nào chịu nổi :cuteonion7::cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,344
0 ₿
ở đặc khu 41 giờ tuyển đc siêu sao nào đủ trình thay thế bé Thỏ chưa ta? ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ nhiều lắm anh ạ, anh đến trải nghiệm sẽ biết nè, với hơn 50 bé cho anh tha hồ mà lựa chọn

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,344
0 ₿
có 50 thôi hả? Trước giờ mình tưởng 500 chứ, tại đi nằm vùng hơn 2 năm mà còn k đi hết nổi nửa vòng tua =))