Điệp Vụ Cô bé 22 xinh xắn

Lượt xem: 1,941

Tokuda thích massage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/2/23
Chủ đề
2
2
1
28
Cần Thơ
0 ₿
Xin kính chào quý vị anh em đồng dâm!

Lời đầu tiên xin cảm ơn Lục A Ka đã tạo điều kiện cho Tokuda 1 vé onsen tại Dubai Cần Thơ để mình có 1 bài đánh giá nữa cho anh em than khảo về cơ sở massa có thể gọi là best tại Tây Đô

Bước vào cơ sở, thực hiện nhanh các bước check code, xong looke rdẫn vào phòng, do mới tan làm hơi mệt nên mình bay vào xong ướt, xong khô các kiểu con đà điểu thì em cũng bước vào. Chà, em mặt bộ đồ dây ren đỏ, với cặp ngực 85-90 gì đó (ae muốn biết chính xác thì đem thước vào mà đo nhe), sau đó 2 ae bước vào bồn tắm, thực hiện các đường kích thích cơ bản, mình tính onsen 2 luôn nên nắm đầu bé, đẩy liên tục nhưng phim vậy các bác, lần đầu tiên trong đời em được nắm đầu đẩy vậy luôn, nhưng chắc mệt quá không ra các bác à, nên thôi ra giường onsen 1 vậy, hẹn bé lần sau 2 cái nhe, kkk

Ra đến giường, nằm cho bé massa khoẻ, bé hỏi nhứt ở đâu để bé đấm cho, mình nói ở lưng, thế là bé đấm chắc 30 phút ở lưng, cộng điểm cho sự nhiệt tình. Sau đó tha dầu, trường nunu, bú liếm thằng bé của mình, mình cũng tranh thủ khám phá cô bé, mình có lấy ngón tay xoa xoa lổ nhị, nhưng có vẻ bé không chịu nên đẩy ta mình ra, cũng hơi hụt hẫng khúc này, nhưng bù lại em bú rất nhiệt tình. Mình không 69 nhe các đồng dâm, nên ai muốn biết mùi thì tự đi tìm hiểu nhe!!!

Cuối cùng mình cũng CIA trong sung sướng, bé nút tới giọt cuối cùng còn nút chụt chụt nữa, nó phê lắm các bác, khúc này mới mắc cười, bé nhả hết vào tay, xong hỏi mình của anh nek, anh ăn đi, ôi vãi lồn các bác, là các bác các bác có dám bỏ vào miệng cái mình vừa ra không, thật vãi chưởng!!!

Kết thúc điệp vụ, tổng kết chi phí:
Vé điệp vụ onsen 1 do bác Lục A Ka tài trọ, một lần nữa cảm ơn bác
Looker 100k, dẫn phòng 50k, Lục A Ka cho mình vé buffe tôm Hùm, thì mình cũng nên cho anh em cơ sở vài bác phở tiết trứng chứ
Em 22: 800k + bonus cho sự nhiệt tình trong bồn nắm đầu bé Bj quá trời mà không ra:
Tổng kết: 800k + 150k + bonus

Cảm ơn anh em đã đọc bài, sẵn đây anh em cho mình hỏi có bé nào cho mình xoa xoa lổ nhị không các anh em!

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương