Noel Q.5 Cô bé 73 đáng iu, dâm đãng

Lượt xem: 602

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
21
203
76
25
1 ₿
Lời đầu tiên, xin cám ơn cơ sở và diễn đàn đã tạo event này cho ae có cơ hôi trải nghiệm. Cám ơn MOD @ Dory đã tặng mình code này.
Cũng như mọi khi ghé cơ sở. A gửi xe nhiệt tình, nhân viên lễ lân nhiệt tình, và phòng ốc thì rộng rãi thoải mái, mình đánh giá rất cao về khoản này, có cả xông ướt, xông khô, vệ sinh riêng, ghế sofa cho ae thác loạn.
Đánh giá bé 73 thì mình thấy khá nhiệt tình và dễ thương, nói chuyện thì vui vẻ thẳn thắn chứ ko bánh bèo đâu nha các bác. Thấy mình xông ướt, bé hỏi có cần xông khô không rồi vác nước vô cho mình xông khô, thấy ưng gì đâu. Sẵn tay mình bóp cái mông 1 cái cho sự dễ thương này. Đang ngồi xông thì thấy bé ngồi ở ghế sofa đợi, Cặp cực cứ lấp ló ngoài đó thì tâm trí nào mà ngồi xông khô nữa. Thôi đành bay ra cho e lau mình rồi ngồi sofa 2ae nói chuyện. Nói được 1,2 câu thì bé hỏi sao a biết e mà book, Mình nói thẳng là thích mấy bé ngực bự, Vậy là em vạch áo ra cho mình xem, quả thật là siêu phẩm đó nha mọi người, ngực to tròn, căng mọng trắng trẻo. Mình thì thì tay bóp miệng bú, mân mê cặp ngực của e. E thì tay cầm con chim đang cương cứng của mình, vuốt ve 1 lúc thì bé trèo lên người mình ngồi, đưa cặp ngực vào miệng mình còn tay mình thì bóp cặp mông. Phê không chiệu nổi vậy nên mình xin bé cho vô bồn. bé cầm con chim mình dắt vô bồn, tắm rữa sạch sẽ rồi lại cho mình ăn cặp ngực của bé lần nữa. Rồi mình xoa V4 của bé thì phát hiện nước của bé ra như thác. Chảy đầy tay mình. Thế là yêu cầu bé xoay mông qua cho hôn. Vừa hôn bướm, vừa nghịch tay 1 hồi thì bé ra nước thành dòng, Lần này thì mình quá kích thích rồi, Sao mà có thể chịu nổi chứ. Mình yêu cầu bé cho mình ra luôn tại bồn, chứ đợi massage xong thì máu lên não mất. Tắm rữa xong thì bé dắt lên giường massage khỏe. Bé đấm bóp cũng rất có lực nha, massage khỏe rất là phê. Xong bài massage thì bé nằm ra rồi bảo mình nghịch và bú cho bé. kkkk. Ngon vậy ai mà từ chối chứ, thế là mình lại đè bé ra mân mê cặp ngực và cái bím nhỏ xinh của bé. Nhưng mà chắc do đầu năm nhậu nhẹt bê tha quá nên mình đành chịu thua. Không đủ sức cho hiệp 2 nữa. Đành xin bé tha cho ra về. Chắc lần sau phải tẩm bổ 77 49 ngày rồi quay lại để mà nghịch với bé nữa.
Code: Dory tài trợ
Tip. 1500k
Bé 73; 7+3=10 điểm.
CSVC: 10 điểm luôn.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
807