Q.1 Cô bé dâm ngầm 99 DBTĐ

Lượt xem: 745

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
Nghe danh 99 DB Tân Định, sau khi mừng xuân cùng gia đình, mình tranh thủ tới nơi làm thủ tục nhanh gọn, locker dẫn lên phòng luôn. Về csvc nhìn sang trọng và đầy đủ tiện nghi hết sức. Mình ngồi xông hơi một lúc thì em 99 bước vào. Lúc này háo hức quá nên không thèm xông hơi nữa mà ra ngoài gặp em luôn.
:8onion38::8onion38::8onion38:
Em nở nụ cười chào mình và lấy khăn lau ngay cho mình. Em lau mồ hôi mà như sờ soạn khắp người mình. Em lau mọi ngóc ngách, lâu lâu còn cạ bộ ngực của em vào người, làm máu mình bắt đầu nổi lên rồi đó. Lau người xong mình nói em tắm luôn cho máu, dáng người bằng mình chắc cỡ 1m6, và bộ ngực bự (có nâng) nhưng hơi bị ngon nha, Em tắm rất kĩ nhé, đi lưỡi và làm tình nhẹ nhàng trong bồn, bj cũng nhẹ nhàng không hối thúc, mình thích cảm giác nhẹ nhàng nên cảm xúc dâng trào và mình đã out lần 1.
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Tắm từ người cho tới chăm sóc thằng em của mình một cách nhẹ nhàng chu đáo. Tắm xong thì ra giường tới màn mát xa khỏe. Em làm mát xa khỏe rất có tâm. Em cũng có nhiều bài rất độc và lạ, đặc biệt đấm khỏe khá tốt nha. Đang mát xa khỏe mà bộ ngực cực tuyệt của em, nhìn mà chỉ muốn ôm vào người và dụi đầu vào đó. Em bắt đầu hôn khắp người người, từ chân tới cổ. Hôn tới đâu, em cạ bộ ngực lên người mình cảm giác phê khó tả. ôi thôi mình không nghĩ hôm nay BJ cảm giác nó sướng đến thế hơn những lần trước. Vừa BJ, tay mình vừa nghịch cô bé. Nước nôi đã lênh láng, và mình húp lấy húp để cho em trong thế 69. Sau khi em chơi màn bánh mì kẹp thịt thì mình ko chịu đc nữa đành chào thua.

V1: bưởi cầm chắc tay
V2: eo thon
V3: săn chắc
V4: sạch sẽ, nước nôi đầy đủ.
Và thêm nữa là em rất thân thiện, nói chuyện luyên thuyên cả buổi
Tổng thiệt hại. 2400k