Q.1 Cô bé siêu tềnh củm

Lượt xem: 1,102

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
75
57
30
0 ₿
Kiếm được sgbb hợp tính như mò kim đáy biển. Mà đã vậy có khi cái giá phải trả khá là cao. Lâu lâu đi Mx vậy mà lại còn thú vị. Vừa không phải “ giúp ổn định cuộc sống” cho bé. Vừa có thể đến bất cứ lúc nào và kg bị camera chạy bằng cơm soi.

Nay hứng chí chạy lang thang rồi tạt vào dubai lthg kiếm làm gió mới. Vừa chạy đến được chú giữ xe vui vẻ chào hỏi như người nhà. Tui rất thích sự vui vẻ ngày từ đầu vậy. Gửi chú cf rồi đi lên mò số. Mua vé xong chọn đại số 16 thấy hấp dẫn. 5ph sau lên phòng ngồi chờ bé luôn không xông hơi.

Màn 1: gặp bé lần đầu cứ như đã gặp đâu đâu rồi bé tự nhiên nói chuyện vui vẻ mà cái cảm giác bé sà vào ngồi theo cái đôi tay hú hỏng của tui tự nhiên thấy thích ơi là thích. Xem như đốt cháy giai đoạn hẹn hò cf. Đi ăn uống ….. mà thành ny luôn rồi. Chốt được khởi đầu 10đ với bé.

Màn 2: sau màn giao lưu bé đưa tui đến giai đoạn mà mỗi lần đi ks tui cực thích. Tắm chung, mà có cái bé thì có kỹ thuật hơn. Chăm sóc tốt hơn , tui cứ như đang được mối ruột chăm sóc tình cảm. Kế đến bé chăm sóc bằng tình cảm hơn tý, bé trườn bằng cặp ngực mềm mại rồi xoa thằng nhóc. Hôn hít nó tui thuộc dạng mau ra mà sao gặp bé làm nó được cứng lâu ơi là lâu. Sướng quá mà bé lại cạ cạ làm cái cảm giác lên tiên đến lúc bé ngậm thằng nhóc lúc trong bồn chưa đầy 30s tui bắn xối xả làm bé chưa kịp mút được lâu bé giật người.

Màn 3 : lên giường nằm khá thoải mái để bé massage một hồi tui thiu thiu ngủ. Chắc do mệt, nằm bé lấy đứa nóng chà mà người nóng lên đã quá tỉnh người bắt đầu hiệp hai. Bé trườn cạ đi lưỡi tê người. Nằm sắp chịu kg nổi lật lại hứng trọn cặp ngực bé áp vào tui cho bú như đang thiếu sữa. Bú đã thèm bắt đầu bé trườn xuống bj từng đợt từng đợt rồi mút 2 bên đùi xong xoay lại 69 tui vừa kịp húp hà mấy phát thằng nhóc có dấu hiệu rồi. Thế húp thiệt sâu rồi bắn nó đã. Nằm phê người trong lúc đó bé ra rửa lại rồi lại masssage cho tui thêm lúc nữa.

Trong cái lần này tui cực thích cách làm bé. Nó hợp với những cảm giác tui thích. Lúc xuống bé còn ôm tui theo thang máy xuống luôn . Thôi cuộc vui cũng có lúc. Hẹn gặp lại bé sau nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm thật tuyệt vời bên bé... dubai luxury luôn hân hạnh được phục vụ cho huynh ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn