Noel Q.12 Cô bé tinh nghịch 25

Lượt xem: 998

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
146
26
Tp. HCM
0 ₿
Nhớ có cái code sắp hết hạn, lại nhân lúc đang ứ đọng lâu ngày, thế là phi ngay tới Cẩm Thy, xin cảm ơn bác @Uchiha Itachi đã tạo sân chơi cho ae được thỏa mãn dịp cuối năm này.
Tới cơ sở đá chống là có locker ra đón niềm nở, thủ tục xong hết thì lên phòng liền, ko phải chờ gì cả. CSVC vẫn ngon nghẻ như hồi mới khai trương. Chỉ có điều đợt này đi phòng hơi nặng mùi xả, ngồi 1 chút thì cũng quen, nhưng lúc đầu hơi cay mũi nhẹ.
Xông đc 10p thì thấy bé vào, ra đón bé liền, lau khô người, xong ngồi tâm sự xíu rồi vào bồn tắm, bé tắm kỹ từ trên xuống dưới, mình thì tranh thủ nắn bóp từ dưới lên trên, phải nói bé rất hoạt ngôn, lại pha chút tinh nghịch. 2 đứa vùng vẫy 1 hồi rồi ra giường massage, cb vào món chính
Về phần khỏe thì bé làm ổn, cũng rất tâm lý. Biết chú ý những chỗ nào hay mỏi mệt để tập trung, định bảo mỏi nhất là thằng nhỏ a đó, mà thôi, bạo quá bé sợ:6onion23:
Phần mệt sau khi đấm tầm 30p, bé chuyển sang đi Thái, đặc biệt V1 bé phê 1 thì cái lưỡi phê 10, nó lướt tới đâu tê tới đó, nằm chỉ biết uốn éo theo từng tiếp rên của bé. Gồng mình chiến với em đầy đủ Hj, Bj, lick ti, wc,.... nhưng cuối cùng cũng đầu hàng out trong sung sướng, phê muốn rụng giò :2onion35:
Nghỉ ngơi xíu, rồi tắm sơ lại, sau đó ra ngồi ăn trái cây ôm ấp nhau rồi đành chia tay bé. Xuống lễ tân làm tô mì trứng cho chắc dạ rồi về. Quán ruột của tui vẫn chất lượng và chu đáo như ngày nào
Tic: code event
Tic: bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474