Q.1 Cô gái vàng trong làng bóng nước dubai

Lượt xem: 1,399

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Coi bóng đá nữ ủng hộ tuyển Việt Nam cùng gia đình đang vui vẻ thì mấy tay ra kèo nhậu , tui bảo tài xỉu đi cho dễ chia 2 phe đổ xí ngầu ra 3 điểm bên tui chọn xỉu, bên kia chọn tài cuối tuần chung kèo thế là có lý do đi nhậu mà hem bị gấu càm ràm. Vào 3 ra 7 với mấy ông anh tui nổi máu lên gọi qua dubai đặt cái phòng rồi tạm biệt book xe qua. Check code , uống ly trà sẵn tiện nhờ quầy sạc pin dùm mà quầy khuyến mãi luôn cục sạc dự phòng lên phòng sạc luôn chứ. Tới lúc theo tiếng gọi rồi , lên phòng vi vu.

Nhậu xong người tê tê lên ngồi được pv chỉnh máy lạnh mát , và mở sẵn xông hơi tui chỉ việc thay đồ rồi vào xông , cái không khí nó thoải mái làm sao ngồi mà hít cái mùi xã người tỉnh như sáo. Đang ráng hít sâu thở dài cho ra bớt mùi bia thì bé vào, bé gõ cửa hỏi thăm tui chắc do thấy tui thở mạnh nên sao ấy. Sau hồi đã đời tui ra bé đưa tui khăn để lau mặt còn mình thì bé lau. Đến đây bắt đầu bắt chuyện hỏi thăm thì biết bé số 03. Đánh giá sơ bộ tui ưng về cách phục vụ của bé , nhiệt tình quan tâm . bé lau người xong tui ngồi kéo bé ngồi lên đùi để dễ nói chuyện , tui bắt đầu đi tàu lượn với bé, cảm giác sờ qua lớp áo nó kích thích hơn nhiều khi mà bé cỡi hết. Đến hồi bé cỡi áo ra tui chỉ biết mỗi cái úp mặt vào ngực bé nó đã đã. Mà bắt đầu bé đưa tui vào bồn còn sướng hơn.

Tắm tiên: tắm kỹ, kì kỹ. Tui để bé xong phần tắm bắt đầu đến phần bé hôn, vuốt ve thằng nhóc đến lúc bé chuẩn bị bj thì bé lại hôn xung quanh trước rồi từ từ bé mút từ nhẹ đến sâu, cám giác này nó sướng tê người, bé càng mút mà tui cứ nhìn dáng bé lại càng hứng, cái vỏng 3 của bé nó như 2 qua bóng chìm nữa dưới nước, bé mút nhấp nhấp y như tui đang được tập thể dục , rất là sướng khi được bé mút vừa lâu vừa phê và out được phát đầu nó tê người.

Massage khỏe làm khoẻ tốt. Bé xoa bóp chân,tay, rồi làm lưng rất kỹ. Nằm ngửa úp đều tốt , có đá nóng bé chà chà cũng phê lắm được tầm 20ph chứ không ít, vừa đấm vừa nói chuyện vui vẻ .

Massage mệt làm thái, nuru theo cách của bé . Tự nhiên tui cảm giác lành lành sống lưng , bé trườn kèm theo màn đi lưỡi nhẹ nhàng chi tiết từng ly bé như được kích thích khi đầu ti bé cạ vào người tui nên rên nhè nhẹ làm tui sướng cũng nhè nhẹ mà thằng nhóc nó lại bị kích nứng sao đội mồ dậy làm nằm cấn quá, tui lật lại thì nó dựng đứng chào cờ bé. Bé bắt lấy nó, vuốt ve rồi mút cho nó tý để ngoan ngoan và tiếp tục màn trườn cạ nuru , phải nói nó phê nhất là cặp mông bé lúc sàn sàn chà mà phê dữ, tui xoa bóp cặp vú rồi bé chuyển thể qua cho tui xoa bóp cặp mông đến lúc cả 2 chăm sóc nhau với dòng nước ngập tràn của bé mà tui như tăng thêm khoái cảm hơn phê pha hơn cho phát 2 bắn tung tóe. phải gọi là sướng xxxx22222. Phê quá nằm luôn để bé đắp khăn rồi ra vs xong bé xoa bóp tui nghe nhạc du dương rồi thả người theo đôi tay bé đang xoa bóp một hồi. Bé đưa ra tắm lại thêm cái khuyến mãi ăn bưởi mà bé đút ăn thích lắm, tay thì bận bóp rồi hehe.

Tổng kết lại buổi đi này rất xứng đáng, phục vụ nhiệt tình, nhanh gọn. KTV thì yêu chiều khách, biết cách làm cho khách sướng theo cảm xúc.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng bác gặp bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dubai luxury chào mừng quý khách ghé thăm và trải nghiệm tại đặc khu

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Vừa quay lại thì bắt gặp thêm 1 bé vào đội hình rồi.