Chém Gió có nên như này khi YSL

Lượt xem: 1,478

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
chuyện là tui cảm thấy tự tin về bản thân tui trong chuyện giường chiếu quá các bác , gì mà vài nhấp đã phọt
tự thủ dâm cũng vậy chưa gì vài nhịp cũng đã thấy mắc phọt ra luôn
thấy vài bác đăng trên diễn đàn ăn hàu , hột vịt này kia để cải thiện mà tui cũng ăn rồi cũng chưa thấy cải thiện lắm

nhờ các bác chỉ tui cái tip nào để khắc phục việc YSL này không ạ:cuteonion58::cuteonion58:

dạo gần đây tui thấy nổi cái vụ dô bi dương vật gì á cá bác
tui có tìm hiểu là dô bi sẽ kéo dài thời gian quan hệ , tăng kichs thước …. có bác nào biết về bộ môn dô bị này rồi chia sẽ lại cho tui 1 chút kinh nghiệm
này là những tác dụng của vô bi tui tìm thấy trên google á
  • tăng kích thuớc dương vật
  • nam giới tự ti hơn
  • cải thiện chức năng sinh lý
  • giúp nữ giới thăng hoa

may sao nhớ tới các bác trên diễn đàn mình kh ngại về vấn đề này nên tui lên bài tham khảo ý kiến. mong các bác đừng gây war trên bài này nếu có bình luận nào gây tiêu cực xin các mod xem xét và xóa bỏ dùm với ạ , em xin cảm ơn

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Này là yếu bẩm sinh rồi, con cu có to dài khỏe ko? Nếu nhỏ nhúm nữa thì bôi bác xã hội lắm. Ok, giờ thế này: kiếm chỗ uy tín vào 1 viên bi 304, có quen ai thì mua thêm Sìn sú gì đó bôi vô zái trước khi dức. Nhớ mua hàng chuẩn kẻo bôi vào là lở lét sida luôn. Có thắc mắc gì thì giải đáp tiếp cho.

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
thể dục thể thao, dinh dưỡng đầy đủ, đi nhiều tích lũy kinh nghiệm sẽ ok hơn bác. Mấy vụ vô bi này nghe cũng hơi ớn ớn lỡ đâu hư cây hàng thì thôi luôn. Còn sợ ra nhanh quá thì có thể đi vé 2 shot hoặc vô cực cho đỡ tâm lý. Tìm pé nào nhẹ nhàng tình cảm ngoan ngoãn nghe lời, chứ yếu mà gặp ddcn thì chịu chết luôn :))

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vô bi sẽ phá đồ con người ta. Lỡ mấy ba bỏ họ thì ai mà khắc phục hậu quả nỗi(hét vào cả ngày ko thấy vọng lại)
Mấy em hàng giờ đều từ chối ae vô bi.
Bạn nên sống tích cực.ko thủ dâm.
Lúc đè con người ts thì nên suy nghĩ nhũng món nợ nần đang đè lên vai mình.hoặc suy nghĩ tới mấy đứa mình ghét.
Lúc lâm trận ko nên mở nhạc dance remix. Cứ phát nhạc thiền mà nhịp nhàng tới lui.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,926
3,194
Hang Thỏ
64 ₿
Bác là bị xts… còn vấn đề mng là Yếu là thằng nhỏ lên chậm, hồi chậm. Bác đọc thoáng qua rồi nghĩ ăn Hàu với Vịt lộn lâu ra hơn thì thua bác lun…:ami-(47):vịt lộn với dưa hấu là lưu thông máu nhanh hơn.:ami-(47):

ThichMassage21

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/21
Chủ đề
2
20
9
0 ₿
Bác bị xuất tinh sớm - không kiềm chế được con cu chứ không phải là yếu sinh lý (không cương được, hoặc đang cương mà xìu). Bệnh nào ra bệnh đó, đã xts còn ăn hàu cho nó hưng phấn thêm thì phản tác dụng là đúng rồi.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: trampham and noname.limit

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Nhắc nhạc mới nhớ nãy tư vấn thiếu: Khúc dạo đầu bác nên mở nhạc, chọn bài đúng tâm trạng ví dụ như "Cúc cu! Cúc cu! Chim rừng ca trong trong nắng, Im nghe! Im nghe! Ve rừng kêu liên miên..." mở cho mình và em út nghe nữa thì chiến đấu rất hăng say. Chiến đấu xong có thể mở tiếp bài "Súng bên súng, đầu nép bên đầu. Đêm tối chung chăn thành đôi tri kỷ..." Bảo đảm lên tới nóc luôn. vậy nhé!

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
145
106
Hồ Chí Minh
10 ₿
Này bác kiểu xts rồi, y chang tui lúc trước. Chia sẻ chút kinh nghiệm của tui. Đầu tiên đầu óc thoải mái xíu đừng căng thẳng, kiểu cứ lo đút vô là ra thì kiểu gì cũng tạch. Đút vào đừng nhấp liền, để im tầm 30s kiểu để quen đã, rồi nhấp từ từ thôi, nhấp cái nghỉ tầm 3s, sắp ra thì đổi kiểu . Đừng tập trung vào con ghệ quá, suy nghĩ về áp lực cuộc sống hoặc lướt điện thoại, kiểu phân tán sự chú ý .Còn xìn sú này kia tui chưa xài bao giờ. Durex có loại bao nhớ ko lầm màu đen nó có phần nhỏ chất làm tê kiểu chống xts bác có thể thử, lâu rồi ko dùng bcs ko nhớ rõ. Chúc bác cải thiện đc hiệu quả

• Haha
Điểm cảm xúc: hoanhthanh and trampham

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
cây hàng cũng tạm sài bác ơi kk , chưa tới mức của bác bôi bác đâu kkk

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
ghi nhận ý kiến của bác kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
giờ tui mang tâm lí sợ sợ sao á bác , ngại va chạm giường chiếu quá rồi , bữa 1 vô bị chê ngay tại chỗ . nguyên con sông quê hiện lên luôn :((

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thiếu rồi ấy ơi. Phải cho @Chị 3 Báo thấy nữa mới dc. Chắc cũng íu đuối như con sùng thôi. Kiểu như rơm rạ ướt, phải hun cho thật khô.rồi nó cháy bùng lên rồi liền tắt liệm.kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
tôi kê cho bác 1 đơn thuốc gia truyền:
Bác chuẩn bị 1 bịch tâm, ngày dùng 4 lần (sáng, chưa, chiều, tối)
khi bé sục cho bác thấy gẩn out thì lấy tâm đâm đít cái, cứ như thế sau 1 tuần, bác sẽ cải thiện được bệnh YSL
Nhớ đâm lực vừa phải, không thì bị chảy máu

• Haha
Điểm cảm xúc: hoanhthanh and Lực phạm

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
aayda tui mới chụp màn hình lại rồi then kiu bác , mà lỡ vừa đút dô cái phọt ra luôn làm sao bác kkk