Gò Vấp cộc lộc nhưng sung sướng cùng em 28

Lượt xem: 1,095

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
kinh thưa quan viên trăm họ , kính thưa các vị đồng râm.
“ công cha như núi thái sơn
nghĩa mẹ như nước trong nguồn chảy ra
một lòng thờ mẹ kính cha
cho tròn chữ hiếu mới là đạo con ”
vâng thưa các bác đồng râm thân yêu , tình cha cao như ngọn núi, vượt cả trời xanh và tình mẹ bao la vô bờ bến đến nỗi không thể đong đếm được. sau thời gian quen biết và tìm hiểu thì tôi biết những gì tôi kể sắp tới kh liên quan tới tình cha hay tình mẹ mà là liên quan tới tình cảm của tui dành cho bé 28 ở massage Win.

tranh thủ tới cơ sở
sơ sơ bên ngoài : nhìn hình dú bự da trắng mặt xinh xắn 10đ mà ai ngờ dô trong gặp em thì xong luôn má cặp dú bự tổ bố các ông ạ nhưng to ở đây đi kèm với sự kết hợp hài hòa giữa cơ thể trắng ngọc ngà và cùng vờ bờ mông săn chắc căng mọng.

vừa gặp bé là mình đã nói với bé là anh không làm gì đâu anh thề, bé tưởng mình giỡn bé cười mình cái xong bé mời mình vào bồn mở nước xả ấm rồi tắm xong rồi bé kêu ngồi xuống rồi mình ngồi xuống rồi bé hỏi bắt đầu bú cho mình xong rồi bé lấy tay sục cho mình xong rồi chắc tầm dc 5p gì á mình xong lần đầu rồi.

xong bé kêu mình ra ngoài cho bé lau người thì mình cũng nghe theo lời bé tới cho bé lau người xog rồi bé kêu mình lên giường rồi mình lên giường cái rồi bé bắt đầu đấm bóp cho mình xog rồi bé có hỏi sao anh ít nói quá v rồi mình nói là anh đi làm mệt nên kh muốn nói thế là im luôn. xong cái đấm bóp trườn thái trườn nuru 2 mặt rồi cái bé bắt đầu bú liếm lần 2 cho mình, à mà bé có hỏi mình ăn 69 không thì mình mình trả lời kh ăn xong bé cứ tiếp tục bú liếm gì đó tầm 10p là mình ra nốt lần 2. nằm nghỉ xíu cái bé kêu mình đi tắm cái lúc tắm bé hỏi mình thế anh kh làm gì thiệt à cái mình cũng chỉ cười nhẹ với em cái rồi đi im lặng ra về

tóm gọn thấy bé 28 xinh này kia ổn đáng cho các bác trải nghiệm bị cái tui nhát gái nên kh có làm gì thêm
còn tổng là
cái vé thư giãn 2 lần 700 check code còn 350k à
tip thì 700 nhưng mà do thấy bé ok nên cho thêm 100 nữa

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,412
1,127
31
0 ₿
Quá đã, mừng bác với bé siêu V1. Mặt xinh ko bác ?

Changtraisoma

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/23
Chủ đề
6
52
22
Thủ Đức
0 ₿
hoá ra bác ngại cứ tưởng có chuyện gì làm bác im lặng thế ^^ Bé cũng nhiệt tình và chu đáo phết nhỉ, hỏi han các kiểu

Massage Win Gò Vấp

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/7/22
Chủ đề
11
61
14
0 ₿
Dạ cơ sở massage xin cảm ởn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên em. Hẹn gặp anh lần tới và có những trải nghiệm mới . Cơ sở đang có chương trình giảm 50% ae lấy code trên app camapro đề được giảm giá cảm ơn