Q.1 Code Bóng Đá gặp bé 03

Lượt xem: 470

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Lâu rùi mới tham gia lại may mắn trúng dc tỷ số vừa lấy dc code free Dory tặng nên chạy xe tới đặc khu 41 lthg , vào gặp mấy e lễ tân dễ thương check code thủ tục nhanh gọn chon nhanh bé 03
Csvc : Cái này e cho 9d . Phòng rộng đẹp và rất thoải mái
Đánh giá chung 03 cho a e
face : đẹp chuẩn 8đ
Body : em này kiểu gạo trắng nước trong đúng nghĩa miền tây 9đ
v1 : to tròn đẹp bóp rất đã 8đ
v2 : hơi mỡ chút xíu nhưng ôm vừa 8đ
V3 : rất đẹp . Cỡ vòng của Kim Kardashian 10đ
V4 : 9đ e thích nhất vòng này của ẻm vì rờ xíu là chảy nước ướt hết háng+ thêm trông rất dễ thương haha
Service :
Lần đầu được tắm chung với 1 e xinh tươi múp múp sướng lắm các bác. 2 đứa trần như nhộng tắm cho nhau . Vừa tắm e nó vừa BJ phê lòi , ôm hôn trườn bò các kiểu trong bồn tắm luôn bác nào yếu chắc bắn ngay trong bồn tắm xong xuôi rửa lại rồi lên giường cho e nó massage + thêm bài thái với cặp ngực đầy đặn đi đến đâu cảm giác tê người đến đó
MAtxa khoẻ e làm đủ bài 10đ nói chung ko có điểm nào chê 03 quá tuyệt vời cho a e nào trải ngiệm
Tổng Kết :
vé : free code
Tip = tip
e làm 1 shot cảm giác khỏe người hẳn lên chắc do gặp dc người đúng gu
Cảm thấy rất hài lòng với dịch vụ nơi đây với tất cả mọi thứ với đội ngũ nv nhiệt tình chú đáo chắc chắn sẽ còn ghé lại thăm mọi người và đặc biệt người a thương 03 yêu dấu

• Like
Điểm cảm xúc: tuanmeomun

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ chúc mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh năm mới vạn sự như ý ạ:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ Massage Dubai Q1 xin chào anh ạ, anh đã có thông tin review các bé, khi nào anh đến trải nghiệm thì inbox bên em sẽ đặt lịch cho anh ạ
anh tham khảo thêm chương trình khuyến mãi bên em ạ