Q.10 Code Bóng Đá gặp bé 44

Lượt xem: 603

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Tình hình lần 2 trúng code bóng đá Dory tặng nên phi xe thẳng tới hawai do lâu rùi chưa đi lại , vào tới nơi check code thủ tục nhanh gọn chọn dc bé 44
CSVC 10đ : phòng rộng có xông ướt khô đầy đủ , gường nằm êm thoải mái cho a e

Đánh giá chung: dáng tầm 1m65 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng, đúng chất gái bắc nhé, nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn liền, mấy lần trước
toàn gặp miền tây, nay đc gặp gái bắc
Face: 8đ dễ nhìn, mặt hơi tròn tròn, nhưng có nét rất dâm
V1: 8đ bóp mềm, sướng sướng
V2: 8đ thon gọn, ôm sướng hơn ôm vợ
V3: 8đ căng mọng, chắc nịt
V4: 9đ nước nôi khỏi phải bản
Vừa vào em chào cái là thấy khoái rồi, say quá thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng
cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, bé cũng khá nhiều skill đấy, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, bé đi lưỡi
xuống bụng nhột thấy bà, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, cảm giác thật sướng, do say bé sợ trúng gió nên kêu
qua giường làm tiếp
Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha, đấm đến đâu đã đến đó, xong tui nói e massage thái luôn cho
anh đi, anh khỏe lắm, ko cần đấm nữa kakaka
Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường
lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên như chim sáo, trườn v4 cạ đã
đã mấy bác ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú bình mãi thôi ... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui out rồi mấy bác, bé ngậm ko.

Tic free vé osen
Tip = Tip

Tks ad Dory tặng code để trải nghiệm Hawai sẽ còn quay lại 1 ngày nào đó !!!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác ngon trym, bé 44 được nhiều bác review ổn áp

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đù bé 44 mlem dữ dị sao bác, bữa tui book bé mà chậm 1 nhịp mất tiêu nay thấy bác review bé 44 mlem quá :cuteonion7::cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289