Q.1 code bóng đá gặp dc bé 1 không 3

Lượt xem: 368

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
214
44
0 ₿
Tình hình cuối tuần vô tình trúng dc code bóng đá của ad Dory nên phải tranh thủ qa đặc khu Dubai , check code thủ tục nhanh gọn thì chọn bé 103 lên fog
Về CSVC 10đ quá hot ko có j để chê ae trải nghiêm nhìu rùi , phòng ốc sạch sẽ đep
về em 103
face xinh 8đ ngọt ngào gái miền tây sông nước
v1: 7đ hệ cam thui vừa đủ xài Nắn bóp thoải mái
V2 8đ eo ót, ôm rất thích
V3. 9đ Tròn, mềm mại
V4 10đ to bự gọn gàn , cái này các bác tự trải nghiệm nha
Em bước vào phòng với 1 khuôn mặt rất sang, thoạt đầu nhìn có vẻ kiêu kì nhưng không hề. Em cực kỳ dễ chịu. Mình không thích xông nên trong khi chờ nước để đi tắm. Hai anh em ngồi vua Sờ soạng Vừa tâm sự. Em này giọng miền tây nói chuyện dễ thương anh em ạ hoặc do mình không thích gái miền tây tuỳ cảm nhận của anh em nha. Đến Phần tắm chung em kỳ cọ cho mình. Bắt đầu với 1 nụ hôn cháy bỏng. Em kỳ cọ toàn bộ người BJ ngay tại bồn. Lên gường típ tục bài thái truờn bò khắp cơ thể phê ko tả dc Mình phê quá ra luôn trong chiếc miệng vô cùng đáng yêu của em. Service của em này mình đánh giá ổn ở mức ổn áp nhẹ nhàng tình cảm như ng iu
Matxa khoẻ đấm đủ bài vuốt lướt đá nóng túi thảo dược dc thư giãn rất thic . 9/10 khoản này.
Em này thái độ ok. Đáng để thử
Tổng thiệt hại:
Free vé ónsen
Tip = vé ( 50k cho locker , 100k cho thu ngân )
Tks ad Dory tài trợ cho lần trở lại Dubai Luxury

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn anh trai đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289