Q.1 Code bóng đá gặp điệp viên không không bảy

Lượt xem: 408

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
214
44
0 ₿
Tình hình cuối tháng cần xã stress thì trúng dc code bóng đá do ad Dory tặng thế là chiều làm về tới thẳng đặc khu dubai luxury , csvc 10đ ko j bàn cãi , chọn dc e số hot 07 dc locker nhanh chóng dẫn lên phòng .

Cởi đồ ra vào xông hơi được một lúc thì bé mở cửa bước vào, đập vào mắt em đầu tiên là một bé xinh xắn, mặt kiểu baby dễ thương, người trắng như ảnh. Bé lấy khăn lau người cho em rồi lấy hoa quả cho em ăn, tay thì cứ sờ sờ thằng đệ. Nói chuyện một lúc thì bé dắt đi ngâm bồn rồi vào tắm cùng bé. Trong bồn, 2 đứa cứ hôn nhau rồi sờ mó nhau. Được một lúc thì bé xả bớt nước rồi từ từ ngậm trym em, cảm giác ấm nóng vô cùng. Bé ngậm lút cán, thỉnh thoảng còn đá lưỡi nhè nhẹ.

Massage khoẻ bé làm cũng ổn, tuy nhiên em cũng không care phần này lắm. Tới phần bé trườn khắp người, 2 quả bưởi cứ trượt lên trượt xuống làm thằng đệ của em bên dưới cứ biểu tình. Bé đi đường lưỡi từ chân lên cổ phê hết cả người, em chịu không nổi phải lật người lại, kéo bé lên hôn mấy phát. Nhấc cặp mông bé lên để kiểm tra suối nguồn thì lúc này nước nôi đã lênh láng. Bé thì cúi xuống ngậm trym BJ, bé ngậm sâu, liếm rồi đá lưỡi liên hồi quanh đầu trym, lúc nhanh lúc chậm kèm theo âm thanh JAV. Em chịu không nổi đành out trong miệng bé. Hai đứa nằm nghỉ rồi đi tắm. Ngồi nói chuyện với bé chút, ôm hôn bé 1 cái trước khi về.

Tổng quát về 07
Face baby, skin trắng mịn 8đ
+V1: to, tròn 8đ
+V2: eo thon 8,5đ
+V3: săn chắc 9đ
+V4: nước nôi lênh láng, sạch sẽ thơm tho, 10 điểm.

Thiệt hại:
Tic: free vé osen
Tip = vé

Về nhà mà cứ lâng lâng nghĩ mãi về bé. Lần sau có dịp sẽ quay lại gặp bé để ủng hộ tiếp.
Tks ad Dory đã trao code đi dubai luxury

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé bảy ạ...cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu và bé ạ.. chúc bác ngày mới luôn vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289