Q.1 [Code đá banh] Thoả mãn với thần dâm 79 vú bự

Lượt xem: 511

Couto

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/23
Chủ đề
12
124
46
Tphcm
1 ₿
Tham gia dự đoán đá banh và trúng được vé free code ở Dubai tân định, nghe nói bên này có thần dâm 79 đang hot rần rần, vậy là dt qua cơ sở book cho nóng trong buổi chiều nắng và cực.

Đến nơi gặp bé tiếp tân xinh và cute, dễ thương. Sau khi đưa code xác nhận thì ngồi chờ phục vụ chuẩn bị phòng, vài phút sau đưa lên phòng, mình ngồi chơi lướt dt háo hức chờ bé, 5 phút sau bé xuất hiện, gương mặt tươi sáng cùng cặp vú to, bé hỏi anh không xông hơi sao, rồi ngồi vào lòng, bé bắt đầu nghịch thằng nhỏ, mình nhẹ nhàng cởi bỏ xiêm y bé ra, bắt đầu khám phá cặp ngực khủng, nó mềm mại khinh khủng. Vô bồn tắm, bé nằm xuống bú thằng nhỏ, mình cũng tranh thủ bóp vú và xoa cô bé, sau 1 lúc bé tung chiêu, kêu anh đứng lên úp mặt vô tường, bé bắt đầu dùng cái lưỡi ma quái liếm từ chân lên mông, dọn wc rồi liếm hai hòn dái ngược, tay thì sụt thằng nhỏ, cuối cùng bú luôn cho đến lúc sắp ra mình phải kêu dừng lại

Đang xung và nứng quá nên lên giường, mình nói em nuru luôn nhe, vậy là bé thoa dầu lên lưng, bé hun khắp người không bỏ xót chỗ nào, và cặp vú cạ đến đâu là phê đến đó, mình sướng quá nên quay người lại, kéo đầu bé xuống bj thằng nhỏ, bé rất dâm, nhét ngón tay mình vào cô bé và nói anh đâm chọt mạnh và nhanh thì em mới sướng, trong lúc bé bú thì mình chọt vào liên tục, được gần 10 phút mình bắn hết vô miệng, bé hút liếm không xót giọt tinh nào, cảm giác thật sự sung sướng; Sau khi lam xong còn nhiều thời gian, tắm lại sạch sẽ thì nằm chơi n1oi chuyện 888 với bé đến hết giờ, bé thì rất dâm, lâu lâu lại bóp con cu mình, hỏi anh làm cái nữa không, kkk

Chia tay bé, sẽ quay lại gặp bé

Cám ơn mod @Dory tài trợ code free

Tip: 1 chai

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,928
4,707
30 ₿
chúc mừng bác couto đã bị hút cạn tinh

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
47
655
655
Hồ Chí MInh City
0 ₿
bác gặp thần dâm 79 thì cuộc đời coi như xong, chỉ có lên đỉnh thôi, ko bao giờ xuống đất
:ami-(32)::ami-(32)::ami-(32):

Mrkuto

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
7
138
49
29
0 ₿
muốn thắng em thần dâm phải luyện công 2 hòn bi vàng không là thua từ vòng gửi xe :cuteonion59:

Massage Dubai Tân Định

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
107
871
374
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cám ơn và cho tụi em những trải nghiệm thật tuyệt vời . Chúc anh có một ngày thật ấm áp và vui vẻ ạ .

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,142
1,578
0 ₿
Gặp thần dâm thì chỉ có bị hút cạn tinh rồi lết về thôi =))