(Code Event) Cuối tuần nhẹ nhàng bên nàng 01

Lượt xem: 798

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RandyLe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/20
Chủ đề
1
90
3
0 ₿
Thân chào toàn thể anh em trên diễn đàn, chúc anh em có nhiều sức khỏe để vượt qua đợt dịch bệnh này nhé.
Vô chủ đề chính nha, số là cuối tuần công việc ngập đầu nhưng may mắn là giải quyết xong xuôi hết mọi thứ, cảm giác nó thoải mái gì đâu.
Càng sung sướng hơn là may mắn mình trúng được cái code event của Mod Dory. Cám ơn Dory nhiều nhé.
Tan giờ làm thì trời đổ cơn mưa, mưa gì mưa lắm thế không biết, nhưng mà dân chơi thì sợ gì mưa rơi, thẳng tiến 1 mạch tới Dubai mặc cho cơn mưa như muốn cản lại bước chân người anh hùng ra trận. Hehe.
Chạy tới nơi thì người cũng ướt nhẹp nhưng mà nghỉ tới cảnh tượng lát nữa thì người cũng nóng dần lên.
Mọi thủ tục cũng diễn ra nhanh chóng. Chỉ trục trặc nhỏ xíu là do sơ suất mình quên book số trước nên phải chuyển qua bé 01, cũng rất cám ơn sự nhiệt tình linh động giải quyết của cơ sở Dubai Q1.
Lên đến phòng thì mình xông khoảng 5 phút thì em vào, cảm giác đầu tiên là khá ưng ý, hợp gu của mình.
SBD: 01
Face: khá dễ nhìn, tuy không teen nhưng cũng dễ thương lắm các bác
V1: hệ cam vừa tay
V2: khá ok, ít lipit
V3: cái này là thế mạnh của bé, căng tròn mọng nước, nhìn là chỉ muốn ... hehe
V4: mình ít khi check vòng này nên các bác thông cảm.
Service: Sau khi xông hơi xong thì mình ngồi nghỉ mệt xíu cho ráo mồ hôi, bé cũng nhiệt tình hỏi thăm, nói chuyện khá thoải mái vui vẻ. Nước đã đầy bồn thì vào ngâm mình thôi, tiếc là không đi ONSEN nên không được tắm cùng bé, thôi hẹn bé lần sau vậy. Bé tắm khá kỹ, làm xua tan hết bụi trần cuộc sống mưu sinh.
Sạch sẽ rồi thì lên giường chiến thôi. Mình thích đi Dubai là vì CSVC ở đây nhìn đã thiệt, giống hoàng cung ghê luôn, cảm giác giống vua chúa ngày xưa.
Vào chủ đề chính, massage khỏe thì bé làm khá đầy đủ, đá nóng, túi chườm các thứ khá là sảng khoái. Gân cốt xong rồi thì giờ tới thằng nhỏ thôi, bé đi Thái trước sau khá bài bản, cảm giác đi đến đâu phê đến đó các bác ạ, kết hợp đường lưỡi khá là ảo diệu nên mình cầm cự được 10 phút là bại trận.
Nằm nghỉ mệt xíu thì bé có massage đầu cho mình, cảm giác vừa mới out xong mà được thư giãn phần đầu nó sướng lắm anh em.
Xong thì bé tắm lại cho mình sạch sẽ rồi hai anh em nói chuyện tâm tình tí xíu rồi ra về thôi. Hẹn lại bé lần sau.
Tic: code event, cám ơn bác Dory nhé.
Tip: mặt bằng chung.
Kết thúc cuối tuần làm việc trong thoải mái và sung sướng, cám ơn cơ sở Dubai Luxury Quận 1 và bác Dory một lần nữa vì đã mang cho mình cảm giác này.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,901
4,683
30 ₿
chúc mừng pác nhé