Cần Thơ Code HHXN ngày 2/3 và lại là số 20 của ae đây

Lượt xem: 562

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
11
99
15
31
Cần Thơ
0 ₿
Chuyện hôm qua nay mới kể, số là hôm trước tham gia event HHXN may mắn đc trúng code, sẵn có chuyến công tác CẦn Thơ nên gọi book trước bé 20, dạo này thấy bé hot quá nên cũng muốn thử xem sao.

Đến nơi vừa xuống xe đã có bạn nam đứng đón ngay cửa dắt vào quầy, check code xong lên phòng xông hơi đc tầm 10 phút thì bé vào, nóng lòng quá xồ ra ngay bé chào mình còn bảo lâu quá mới gặp anh, mình ngớ người ra 1 lúc mới nhớ ra là đã đi bé rồi, Vậy mà hỗm nay đọc review của ae tưởng bé mới vào hot dữ lắm, ai dè trông hot thiệt :)) nhưng ko mới kkk.

Ngồi tâm sự, kể chuyện xưa 1 lát thì bé dìu mình vào bồn tắm gội kích thích nhẹ tại bồn, lâu ngày gặp lại bé có nhìu skill mới cũng hay phết, xém thất thủ trong bồn. Ra giường lau khô người xong rủ bé chiến tiếp bỏ qua phần khoẻ luôn. Quả body này trường nuru bao phê ae ạ, thêm màn cọ cọ cô bé nữa phê hết nước chấm, tay mình thì như dán keo vào cập ngực siêu đẹp của bé (ko để bé cũng kéo tay bắt bóp, ae lưu ý mai mốt gặp bé 20 tay phải đặt đúng chổ cần đặt nha). Xong màn trường đến màn đi đường lưỡi từ đầu tới chân, từ chân quay ngược lên ngã 3, rồi phậpppp..mất tiu thằng em, vừa phập vừa rên, a ơi em sssướng đc 5 phút em đầu hàng luôn :) . Xong tắm rửa lại rồi ôm nhau chia tay thấm thiết ra về luôn

Đánh giá sơ bộ:

Face: trung bình khá

V1: real đẹp (hàng hiếm có khó tìm đó ae)

V2: vừa đẹp, ko lipit

V3: to vừa, nẩy

V4: sạch, thơm, mịn

Tổng thể body bé khá cân đối, ko cao, da rất mịn, sờ chổ nào cũng phê.

Thiệc hại:

Tic: code HHXN

Tip: 900k

Cám ơn mod @Dory cũng như BQT tạo ra những sân chơi cho ae trãi nghiệm.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: Sìng A Tồ