Q.1 Code Nhà Tiên Tri - Gặp lại 08 Queen

Lượt xem: 1,980

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
Chào anh em cộng đồng sau khi gặp 08 và có 1 bài viết khá là cảm xúc ở topic này. Anh em rảnh dạo chơi qua ủng hộ vài like hay cmt cho đỡ vả nha :haha:

Trở lại queen lần này khi may mắn chơi event trúng code, tính đi số mới xem sao nhưng mấy em bận hết nên đành quay lại người cũ chốn xưa hehe. Bài kia thì mình viết cũng rất chi tiết rõ ràng nhưng nghiêng về phần cảm xúc là gì hơn. Bài này mình sẽ đi vào phần thư giãn nhiều hơn

:sprite-37:Bé 08 có 1 body theo mình rất đẹp vì trước đây bé có tập gym nên vòng nào ra vòng đó, nếu bé chịu khó quay lại gym thì với cặp mông và đồi ngực ấy sẽ là vũ khí lợi hại để ngực tấn công mông doggy bao phê. Màn té nước của bé rất đã nha anh em, theo mình đánh giá đây là bài onsen rất kỹ từ bé, mình thả lỏng mọi cái để bé làm, tắm rất kỹ và lâu, bj miệt mài không rời thằng bé. Bé rất kinh nghiệm và chủ động phối hợp các tư thế, thật sự như 1 vị vua được hầu hạ mọi thứ, hôn môi cháo lưỡi đủ nha. Đặc biệt bé rất hay cười làm cho không khí rất vui vẻ, mọi mệt nhọc đều như tan biến

Phần massage khỏe bé làm rất tốt, rất có lực và bài bản

Phần thư giãn thì rất nhiệt tình, BJ 99% có lút cán nha , 1% là khi lick ti mới dùng tay tạo cảm giác sung sướng không bị ngắt quảng, wc, cia đến giọt cuối cùng, 69 lên bờ xuống ruộng, à phải nhắc đến màn đi lưỡi lúc nằm sấp rât phê nha, cảm nhận bé làm vì đam mê phê phê chứ không chỉ vì công việc, mọi chỗ đều được bé dùng lưỡi massage nha, chậc chậc nhớ đến màn cọ bướm thì ta nói.... phiêu phiêu. Khi đã thăng hoa thì bé không vội bỏ đi mà nằm ôm ấp như người yêu luôn :sprite-22:

Face: xinh xắn hay cười tươi như hoa
Body: ngực tấn công mông doggy
Service: tốt ngang với 69
Thái độ : chăm sóc tận tình chi li từng cái, chỉ cần xách trym vào tận hưởng còn lại em lo
Tick: hỗ trợ từ diễn đàn
Tip: 1tr thêm cho bé vì hợp gu
locker + giữ xe 50k uống cafe
Free Uống trà đàm đạo với cô chủ xinh đẹp :haha::sprite-22:

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Hóng bài phản biện của người e ML mới được,ông này 08 miết. :big-smile:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Giáo Sư mà rp em nào là em đó chất lượng

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
đi trả nợ là chính em à :sprite-48:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
chắc em đi lúc đông quá, thử lại xem sao, chớ bình thường anh thấy hay ra nói chuyện, vừa nói chuyện vừa bán vé, vừa nấu mì lăn xăng như Thúy hồi xưa

• Love
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Đừng nhắc kỷ niệm đau lòng ấy mà:too-sad::too-sad:

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
208
61
0 ₿
bé 08 này có vẻ hot nha, 08 và 69 cặp này làm cùng thì thế nào bác X nhỉ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
nếu làm sup cặp này thì bác phải ngậm sâm trước nha, có khi lết về đó , kiểu sung sướng nhân X lần :big-smile: