Halloween Gò Vấp Come back Anh dương cùng với bé 01

Lượt xem: 1,347

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
28
217
106
TPHCM
0 ₿
Sau nhiều lần dự đoán mới trúng code Halloween bên cơ sở hera nhưng lại bị trùng phai đổi cơ sở nên mình chọn Ánh dương thấy có số 01 hot hot nên cũng tranh thủ. Do bận việc nên phải đến hạn cuối là hôm nay mới đi được. Hẹn lịch đặt phòng mình đến trễ nhưng ảe quầy vẫn lịch sự vui vẻ đón tiếp rất thích điểm này ở ánh dương.
Vào phòng xông hơi được 10p thì bé vào. Bé cao thật nha tầm 1m67. Dáng mình dây, mặt dễ thương. Vừa ra là bé lấy khăn lau mồ hôi hỏi han nói chuyện xíu đợi nước đầy rồi vô tắm. Phần tắm thì cũng ko có gì đặc sắc. Bé tắm kỹ.
Mass khoẻ bé làm đủ bài đấm cũng có lực.
Mass mệt bé đổ dầu trườn nuru. V1 của bé hơi nhỏ nên trườn ko có cảm giác. Được cái bé đi lưỡi rất đã. Mút nghe chùn chụt. Sau đó bé chà v3 v4. Bướm mới tỉa nên có cảm giác nhột nhột cũng. Được 1 lúc thì bé kêu chổng mông lên. Tưởng đc bé doggy ai ngờ bé bj ngược và dọn WC. Cảm giác quan cmn quéo.
Lật ngược lại bé cũng đi y hệt thêm bài clickty đá trứng cút liếm lỗ tai. Đủ cmn bài. Được 1 lúc mình kêu bé nằm xuống để a massage lại cho. Bé cũng đồng ý. Sau đó mình cũng tha hồ mà thể hiện trình của mình ko bik bé có sướng ko mà rên quá trời nước tràn bờ. Được 1 lúc thì mình đứng dậy bé biết ý quỳ bj cho mình. Sau đó đổi thế 69. Được 5phút thì phụt hết vào miệng của bé. Bé cia ko chừa giọt nào.
Tắm rửa sạch sẽ sau đó chia tay bé xuống làm tô mỳ rồi về
Tick code free
Tip 800k
Thanks mod dory đã tài trợ code.
PS: MONG MOD DORY THÔNG CẢM EVENT RA 2 NGÀY LIÊN TIẾP MÀ THỜI HẠN VÉ CŨNG NGẮN. CHƯA KỊP TRẢI NGHIỆM MÀ LẠI ĐOÁN TRÚNG CODE NGÀY 18 NỮA NÊN BỊ MOD HỦY KẾT QUẢ MỚI.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Chúc mừng anh! Ánh Dương cảm ơn anh nhiều và mong sớm có dịp được phục vụ lại anh!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr