Q.1 Con số may mắn 36

Lượt xem: 377

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
58
38
0 ₿
Trưa buồn buồn rủ phòng bốc số kèo cafe trúng ngay 36 to điểm nhất kéo ra quán ngồi xàm xí hồi cũng đến chuyện gái gú từ gái cf đến gái pga làm máu lên đến nào trưởng phòng máu chiến lên kéo mấy lính đi nhậu phát, ra nghĩa phát nhậu sương sương . Quán cũng có mấy bé quen nên lại tiếp chuyện lâu lâu ổng còn dê dê con nhỏ , nhìn mà thèm thèm nha. Kinh nghiệm quen thì ngồi sát sát trong góc dể hành sự hơn. Bia bọt hồi kéo qua tăng 2 karaoke. Mà gu ổng lạ thiệt kéo vào quán rồi gọi đào ngoài ngồi mà ứa gan. Quen thì vui vẻ, lạ lạ như tui với mấy ông kia cứ đúng nghĩa ngồi gác tay. Tý bay 5x tiền tip mấy bé :cuteonion59::cuteonion59:
Sau chầu karaoke tui rút về dubai để cũng cố lại tinh thần. Vào chọn số sao có bé mang số 36 thấy mới , nghĩ là may mắn nên chốt luôn. Mà may thiệt vừa chọn xong thì bé cũng vừa xong tua thế là lên xông hơi chờ bé vào liền.
Vừa bước vào một cô bé mình dây cao cao cười tươi trong cái bộ đồ nó mỏng ui là mỏng chỉ cần thổi phát là bay ngay bộ đồ, hấp dẫn ui là hấp dẫn ngay từ đầu đã thấy may mắn rồi. Ngồi nói chuyện chưa nóng đít tui rạo rực qua bảo vào bồn tắm luôn , em chỉ biết nghe và làm theo cơn hứng của tui.
Tắm chung nhiệt tình, kỹ càng . Sau tắm chung em đưa tui đi du lịch lặng ngắm san hô cùng nàng tiên cá. Em trườn khá êm rồi sau đó em bj mút phê cực tui gồng được một lúc là phải buôn càng với em. Giải phóng đúng thời điểm thế là nhẹ thằng anh sướng thằng em.
Massage khỏe tui bỏ luôn lên ngồi tâm sự, hồi khá lâu rồi tiếp màn 2 tự chẳng muốn em mất sức cho việc đấm bóp tấm thân chuyên đi massage khỏe của tui.
Màn 2 em trường thái chà nuru bj ngâm mút thằng nhóc đầy đủ bài, tui chỉ cảm nhận cái bướm em nó ẩm ướt phê quá kéo qua húp thì ui sướng cực kỳ em miệt mài bj lâu lâu hj và tui cũng phải xuất tinh sau một hồi ngụp lặn với em. Lần đầu gặp mà em nhiệt cực kỳ vậy chắc phải gặp vài lần lúc tỉnh táo xem em còn skill nào mới không .
2h bên em còn sướng hơn ngồi 2h bên ka .
Tip em trên phòng rồi xuống thang máy mà em đưa xuống theo thích thiệt.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng bác gặp bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ