Cần Thơ Con sói "Đen" và 2 cô bé quàng khăn tắm

Lượt xem: 2,127

Mr Sói

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/5/22
Chủ đề
11
108
29
0 ₿
Chào ae, mình quay lại với màn chơi lớn sau bao ngày sml nên máu uất hận dồn lên não quyết định bay thẳng vào dubai nhưng "số em xui " ngày đi lại mưa từ sáng đến chiều , chiều chạy đi thì lại mưa lăm răm típ là thấy có điềm rùi. Vào chọn bé 65 nhưng lại tiếp tục không gặp được bé nó , chọn 16 19 ngồi đợi phòng thư giản 15p được locker dẫn lên phòng hướng dẫn nhiệt tình.

Đánh giá :
CSVC : Thì khỏi phải bàn nhiều lại rồi
Bé 16 : Nàng thơ , vợ bé của mấy ông rùi
Face : 7,5
V1:8
V2: Khá thon không có nhiều lipit
V3: 7
V4: gọn gàng cắt tỉa
Bé 19
Face : 7
V1: 7 hơi yếu xíu
V2: Cũng thon nhỏ
V3: 7
V4: Rừng amazon tự nhiên

Sói tui được dẫn lên phòng chưa thay đồ liền đợi cũng lâu tầm 10p mới thấy em 19 vào chào hỏi nhau đủ kiểu vì mình đọc nhiều bài về em 19 từ khoảng 3 năm trước còn làm ở Phương Đông rồi giờ mới được gặp, sau đó kêu bé cởi nhẹ cái quần rồi bé đưa khăn kêu đi xông hơi trước rồi bé vào sau, chút vào bé lau thẳng vào người mình mà ngồi thôi , tiện tay nên mình cứ bóp trên rùi kéo dưới được chút lại ra ngoài.

Thế là ra ngoài bé 16 vào áo quần đã cởi sẵn đợi mình qua bên xông khô thôi , được bóp vai khá là đã nhưng thôi không chờ được thêm kêu em ra ngoài để vào bồn tắm trao đổi chiêu thức võ công cho thêm phần sinh động. Ra ngoài em lau người sau đó cầm ciu mà dắt vào bồn thôi , bé trên bé dưới cứ thi triển võ công làm mình khó lòng mà chống lại được chỉ đành dùng hết sức mà gồng nhưng cũng phải xin thua.
Màn 2 massge khỏe : Đấm rồi bóp từ chân rồi lên massage đầu khá là khỏe
Màn 3 massge mệt : Chà thái , Đi lưỡi , Đá bi , lau cột , HJ , BJ khá là phê làm mình co co giật giật , quầng nhau cả buổi từ nằm đến đứng tay thì phải thi triển "Nhất dương chỉ " tay trái đi trái bóp bánh bao , hết nội công để gồng đành phải out hết trong CIA. Nằm tâm sự rồi chờ đến hết giờ hun nhẹ 1 cái rồi xuống quất tô mì trứng bò..

Tổng thiệt hại :
Tic : Super onsen
Tip : 2 củ
P/S: Con sói này hơi đen đi 2 lần chưa một lần được hưởng Nuru , tính đi super để được hưởng nhưng chẳng hiểu sao không có duyên với nuru nên khá là tụt mood nên đành phải out thời gian dài.

• Like
Điểm cảm xúc: khongten666

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Nuru là dùng mông hoặc vùng cấm chà lên chà xuống vùng mông, vùng cấm của bạn khác giới. Em nào mới cạo lông ra tưa tưa chà 1 cái bá cháy bò chét.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Sói

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Số 16 mà ô đánh giá v1 8 điểm à. Khó tính thế nhở Hihi

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Sói

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
431
413
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã đánh giá và góp ý cho cơ sở cải thiện lại chất lượng dịch vụ ạ