Tôi&Em - Crush em... | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Crush em...

Lượt xem: 429

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
9
36
38
Somewhere in the world
0 ₿
1 tháng nghỉ phép vừa qua, ngoài bộ môn massage ruột thì đợt này mình chơi bộ môn mới là karaoke và tay vịn. Với các bé massage thì mình đã quá quen và chưa bao giờ crush ai cả, có chăng cũng chỉ là vài bé ruột, ( chỉ lấy thông tin 1 bé để sau này còn dịp quay lại thôi). Mà có lẽ do nó trần tục quá nên nó ko cho mình cái cảm giác tán tỉnh các bé.

Tuy nhiên với bộ môn tay vịn, mình lại vô tình crush 1 bé (đúng ra là 2 bé, nhưng bé thứ 2 do ít gặp nên ko dám gọi là crush). Mình cũng thấy ae ở đây khuyên là ko nên vương vấn với các bé massage, vậy còn mấy bé tay vịn thì sao? Có ae nào bị tương tư ko?

Bé mình crush thì info liên lạc cũng có, nói chuyện cũng ổn, đi mấy lần thì cũng hẹn ra ngoài tâm sự cafe với nhau được (qua tới nơi bé ở chở đi luôn lol). Nhưng tiếc là thời gian ko nhiều, nên chỉ dừng lại ở đó, ko có dịp đi nhiều hơn. Ra cafe thì mình ko còn là 1 người khách mua vui, mà bé cũng ko còn là gái tay vịn, nên mình cũng rất lịch sự. Mà vì vậy, nó tự nhiên lại cho mình lại cái cảm giác ngày xưa khi đang tán tỉnh 1 em nào đó. Chết là ở chỗ đó, nó cứ làm mình vương vấn mãi. Hiện mình đã đi công tác nước ngoài nên ko còn dịp để gặp, tầm cũng phải gần năm nữa mới có thể quay lại. Dù mình vẫn kiểu liên lạc mỗi ngày, nhưng tất nhiên nó có dấu hiệu phai mờ từ từ.

Nói về bé thứ 2, bé này mình chưa bao giờ ngồi với mình, nhưng 1 ngày tình cờ phát hiện bé đang tiếp bàn khác, mình lân la làm quen , mà bé xỉn quá, xuống ca luôn. Lần cuối mình đi thì cũng yêu cầu được e nó vào bàn, nhưng là ngồi với ông anh. Ấy vậy mà ko hiểu sao mình lại kết bé quá, nên cũng xin info, và hẹn liền cuối tuần gặp nhau, bé chịu liền trong 1 nốt nhạc. Tưởng đâu bé cho mình leo cây vì nghỉ lúc say nói gì cũng được, nhưng bé này chịu chơi. 2 ae đi nhậu 1 tăng xong kéo nhau đi chơi ở mall này nọ, tay nắm tay, ôm eo như người tình, cuối ngày nhậu thêm 1 tăng với đám bạn mình. Phải nói là bé này nói chuyện cực kỳ hợp ý, bé lại cho mình cảm giác tình cảm dù ko rõ ràng nhưng cũng ko giới hạn như thế nào. Đi với bé này thì kiểu hồi hộp vì ko biết mình đang chăn bé, hay bé chăn mình :9onion26:

Mình cũng thừa biết trong quán, các bé là các máy bào, nên cũng cẩn trọng. Nhưng ko biết khi đã hẹn hò được ở ngoài thì như thế nào? 2 bé đều cho mình cái cảm giác vương vấn. Dù hiện vẫn giữ liên lạc, nhưng rõ là ko thể ngày nào mình cũng nhắn tin được. Khoảng cách không gian và thời gian sẽ làm phai mờ, mình nên tiến hay nên lùi đây?

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,090
1,321
Sài Gòn
11 ₿
Lùi liền bác ơi, lùi lại, quay người, lấy đà chạy. Bé quen bác dễ thì quen người khác cũng dễ, bác cũng là 1 trong số danh sách của bé mà thôi. Vì sao bác thấy bé nói chuyện hợp ý? Vì bé đã quen nói với cả rất nhiều người rồi, chủ đề ban đầu thì nó cũng nhiêu đó thôi, nói đi nói lại cả ngàn lần thì chỉ cần liếc mắt là biết bác muốn gì để e nó nói theo. Chuyện gieo tình cảm, giữ mối, là kỹ năng bé hot nào cũng có, bác sẽ thấy mình đc các bé trân trọng, đúng gu của bé v.v...rồi cũng sẽ đi ăn, đi chơi, đi shoping, đi ***...rồi lặp lại. Tiến xa hơn không có đâu bác ơi...đừng suy nghĩ nhiều quá. Vui lúc nào hay lúc đó thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con, Naotcoup and harry1511

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
9
36
38
Somewhere in the world
0 ₿
Cám ơn lời khuyên chân thành của bác. Mình thì cũng ko nghĩ tiến xa hơn, cũng chỉ muốn 1 lần...chén bé nếu được, chỉ sợ xyz xong thì tình cảm thêm gắn bó. Mà đi công tác xạ rồi, chưa kịp làm gì cả, chỉ là vương vấn quá

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
56
598
301
0 ₿
Tỉnh táo lên bác ơi. T cũng là người cũng có nhiều cảm xúc đây. Nhưng trong tại thời điểm đó thôi bác. Miễn sao bác vui còn cx khác nên cho qua. Trước mặt bác là vậy đó còn sự thật đằng sau bác không biết dc đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: harry1511

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,090
1,321
Sài Gòn
11 ₿

Tại bác ko hỏi bé, đi bên ngoài thì 1 là có cảm tình, 2 là bắt mối bên ngoài kiếm thêm. Cả 2 đều phải có tình phí, th1 bác phải có quà to 1 tí, th2 bác dọ giá luôn là xong. Hai bên đều vui…^^

• Like

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
16
332
174
29
0 ₿
Mấy kèo này nói thẳng ra luôn là nohope, xác định là vui đc lúc nào hay lúc đấy thôi, còn muốn nói đến chuyện tương lai thì ... Tốt nhất là bỏ đi bác, đi chơi hạn chế để cảm xúc chen vào nhiều quá dễ gãy

• Like

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
9
36
38
Somewhere in the world
0 ₿
Đúng vậy bác, cũng hơi e dè mấy cái quá khứ tào lao của các bé haha

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
9
36
38
Somewhere in the world
0 ₿
Đi ngoài hỏi thẳng thì sợ bé bị gãy liền do mình đâu biết bé có đi kín ko, hay do tình cảm mà đi.
Đi với các bé thì chi phí chả là bao, còn quà to bự quá kiểu 8-10 chai thì thôi đi các bé ngành nó hợp lí hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh