Bình Tân Cũ mà lại mới cùng em 09

Lượt xem: 2,135

Tue Lam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/11/20
Chủ đề
2
9
5
0 ₿
Chuyện kể là vào 1 ngày kia tháng nọ năm này, trăng thanh gió mát thì tao thất tình. Buồn quá nên quyết định đi massage thì trời đổ mưa.Ơ đm?!?

Thôi kệ. Bù lại đến quán massage quen thuộc của tao thì yêu cầu được em số 09. Em này t yc lần thứ 3 rồi mới được gặp nha. Nghe đồng bọn báo là xinh - tươi - ngon nên cũng muốn thử

Thế là phi thẳng đến luôn, có đặt trước nên chỉ đợi thằng em locker mở phòng tầm 5 10p

Đi lên phòng thì thoáng qua phòng ốc ok sạch sẽ, thằng em locker hướng dẫn tận tình

Mà đưa ngay cái phòng hết giấy , rồi ko có mùi xịt phòng , hỏi locker thì em nó bảo là đặt rồi mà lấy chưa kịp nên thôi cũng bõ qua luôn

Xông hơi đc tầm 10p thì ẻm xuống tới

Gặp rồi mới biết em nó mình dây cây cảnh thiệt nha. Nc rất là dễ thương luôn

Mặc đồ cosplay nhìn tê như con dê luôn chứ

Ngồi nói chuyện, bé bốc trái cây cho ăn sạch dĩa luôn mà ko hay haha

Đến phần tắm thì đúng là ko uổng công book đến lần thứ 3

Nâng niu âu yếm thằng em tao còn hơn vợ tao ở nhà nữa chúng mày ạ

Chỉ có 2 từ tuyệt zời

V1 khá mềm và ok ( mặc dù là bơm rồi tụi mày à )

V2 ôm cứ như đang ôm Ngọc Trinh ấy

V3 săn chắc

V4 thì ối giời ôi luôn nước nôi ở đâu chãy như suối

Mà phải khen 1 điều là ẻm này đúng là làm lâu nên tay nghề phần massage khoẻ hay đấm bóp thì ko chê vào đâu đc

Tao hơi bự con nhưng thấm vcl

Nuru thì bao phê . Sướng tê luôn

đến đoạn BJ thì em nó làm t phải la lên: Stop here Baby please Xin lỗi a chịu k nổi. Cuối cùng thì ra trong sung sướng và mãn nguyện chúng mày ạ

Thời gian còn lại ngồi nói chuyện mà mấy th locker cứ gõ cửa dù tao lên chưa hết giờ

Cơ sở nên xem lại tao ko hài lòng vấn đề đó thôi

Nói chung là đang thất tình gặp em nó xong là tâm trạng t khá ok

Lần sau chắc chắn sẽ book em nó tiếp

Tic : 700 có code

Tip 1000

Thằng em bán vé dễ thương nên cho nó 100

• Like
Điểm cảm xúc: Hoagia and Lươn Chúa

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã bỏ thời gian viết report cho bé và cơ sở . chúc huynh năm mới nhiều sức khỏe, công việc thuận buồm xuôi gió để có nhiều thời gian đến thăm các bé nữa ạ B25