Q.9 Cú Ngậm thần thánh, làm đảo điên tâm hồn 38 Masteri

Lượt xem: 1,588

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
13
87
55
0 ₿
Bữa đi làm về tắm rửa nghỉ ngơi rồi chạy xuống ăn cơm , không biết lúc ấy người nó uể oải sao á , bỏ bữa cơm kh nuổi một chút gì luôn , lên phòng nằm lướt điện thoại chán chán lên diễn đàn kiếm chỗ nào đấm bóp xông hơi đồ cho nó đỡ mệt. sau khi nhắm tới masteri là mục tiêu thì sau 15p là em đã có mặt tại cs. đi thẳng vào quầy check cái code , rồi đóng lệ phí ( chuyến này tốn hết 299k tiến vé + 1tr2 tiền tip nha , vé là có code camapro ). sau đó mình báo số 38 thử coi có trống không , mà cũng may là bé vừa mới xong tuor trước nên mình chọn bé luôn.
lên phòng , mình tranh thủ thay đồ rồi vào phòng xông luôn cho đỡ mất thời gian , vừa vào ngồi xíu là bé vào , mình xông xong ra ngoài ấn tượng đầu là bé 38 này dáng cao ráo , da dẻ trắng trẻo , mịn màng , body múp múp sao á nha các bác. bé lau người cho mình rồi ra ghế chào hỏi đấm bóp cho mình vài cái rồi chuyển mình vào bồn tắm táp luôn.

:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

Vào bồn bé tắm sạch sẽ full từ đầu tới cuối , kĩ càng từ đầu trên xuống tới đầu dưới luôn các bác , tranh thủ sờ nắn 2 cái dú căng tròn của bé rồi tay tui đi chuyển theo đường cong trên người luôn em. bé kêu mình ngồi xuống bồn tắm rửa thằng em mình kĩ hơn rồi bắt đầu em dở mấy cái trò phá phách con chim. phá xong bé ngậm BJ , ngậm xong bé chuyển qua vuốt HJ sướng mà con mắt nó dựt dựt out dăng tùm lum shot 1 luôn.

Phần đấm bóp khỏe bé làm ổn , đi đủ bài , làm đều lực. làm đá nóng , đắp gối thảo dược bao hồi phục sinh lực luôn nha các bác. bé nói chuyện cũng khá dễ thương nữa nhưng tui mệt mệt nên ít nói.

:3onion15::3onion15::3onion15:

Phần thái bé hôn hít nhẹ nhàng từ tai , xuống cổ , xuống lưng rồi đi đều ra 2 bên, công với bé đi lưỡi nữa má nó nhột nhột sướng sướng tới nái lắm luôn. nhìn bé lúc đang đi lưỡi ở 2 cái đùi nó đã gì đâu á các ông , nhìn con ku nó đang chỉa thẳng vào mặt em , lâu lâu em ngậm nhẹ 1 cái nữa má nó đã . đang BJ bé ngó lên nói mình làm món 69 nha , chuyển qua tư thế huyền thoại bé tăng dần chuyển động lên thế là out CIA ở thế 69 luôn. sướng giật tê cái giò , đợi bé vệ sinh rồi nằm tâm sự với em miếng nữa là ra về luôn.

:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

chấm điểm 38 : body ngon , nuột nà , đầy đặn
v1 : 8/10 hàng bưởi bóp bao đã
v2 : có lipit , nhưng mềm mại mượt mà lắm
v3 căng tròn , vỗ , bóp , sờ , nắn gì cũng ổn áp kkk

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Rada Dò Chim đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Rada Dò Chim

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 cảm ơn anh @Rada Dò Chim đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp gỡ thú vị đầy cảm xúc cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.