Q.1 Cứ thế mà em làm tui lên tiên.

Lượt xem: 691

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
18
100
77
45
0 ₿
Được tuần rảnh rỗi có bố mẹ gấu lên chơi đem một đống đồ ăn. Tranh thủ bảo tăng ca để kiếm thêm vừa làm bố mẹ thương vừa tranh thủ hú hí được tý. Làm tầm 6:30 là xong việc nhờ bé trợ lý đợi chấm công giúp tui đua qua 41 xã lũ mùa mưa lũ.

Không khí giờ này đi thiệt dễ chịu, mát mẻ mà xe cũng bớt đến nơi cũng chạy lên cái dốc huyền thoại xong đứng lưng chừng dốc cho chú Bv đưa xuống . Tui liến lên bắt đầu khám phá xứ sở dubai. Và vòng quay của tui dừng lại với bé 16 nhìn cực là bắt mắt ngay cái nhìn đầu tiên. Dáng nho nhỏ ngực to to bắt mặt lắm mấy bác.

Tui vừa vào phòng chưa đầy 5ph em xuất hiện. Cái cảm giác tươi mới với cái tính cách của em nó hút tui ngay từ đầu. Tui bạo dạng ngồi kéo em vào lòng rồi ôm em em từ từ lọt từng chiếc nút áo cứ như người tình đang chăm sóc trước khi ngủ . Đến lúc vào bồn tắm cùng em tui như nứng sản khi em chỉ mới ôm lấy tui chưa kịp làm gì mà thằng nhóc nó muốn bắn ngay và luôn , mà em khá hiểu ý nên nhẹ nhàng vuốt ve rồi tắm nhẹ cho nó bớt kích nứng lên đến một hồi bắt đầu màn em chăm sóc nó thì ui, sướng không thể tả với từng cái mút cái hôn chùn chụt mà thằng nhóc lại làn này kg thể chịu nổi phải trả hết trả hết cho em .úi nó sướng.

Phần masssage khỏe tui lại bị cuốn với cảm giác ôm em sờ bóp quá nên kéo ra ghế ngồi ôm sờ tâm sự như cf, em cũng chiều theo còn khui nước cho uống bóc bưởi để ăn một hồi thằng em nó dựng cờ dậy em đưa tui lên giường bắt đầu bài nụ rờ mà không quên kiểm soát thằng nhỏ để nó được từ từ hưởng cảm giác khoái cảm. Đến lúc tem đưa vào bài 69 thì tui như lại đúng gu mà húp đã đời, out lần này nó sướng quá trời sướng. Kèm thêm cái phần em vắt kiệt kg bỏ một giọt mà tui lại càng khoái.

Cảm giác gặp em với bài nurru đối với tui nó nhẹ nhàng mà sâu lắng. Phê rất la phê, em trường rồi kẹp thằng nhóc cứ như không thể nào sương hơn nữa. Tranh thủ cách ngày lại ghé em thêm , cứ quyến luyến làm sao