Gò Vấp Cục cưng 38 Galaxy

Lượt xem: 914

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tui đi maxa cũng vài chỗ dần dần cũng thành nghiện cái cảm giác được em chăm sóc, rồi xoa bóp nhẹ nhàng , xong thư giản với cái khung thời gian 60-90ph hay lâu hơn 120ph đều làm tui thấy có cảm giác thích hơn, thời gian bé bên mình dài hơn và tương tác nhiều, so với việc đi check thì bộ môn này tui vẫn thích.

Lòng vòng vậy chứ lần này đi trải nghiệm bên galaxy, vé nhiều loại mà có 2 loại tui thấy hơi xoắn tý, 1 là thư giản 69 2 lần, 1 là nuru cia 69 1 lần.
cùng đồng giá, sau hồi suy nghĩ tui chọn 2 shot , lúc cia hay nuru cũng chả thấy sướng lâu bằn 2 shot hihi

Lên phòng xông hơi tầm 5ph bé vào , nhìn cưng thiệt, như cảm giác tui đang già đi nhiều khi thấy bé, non tươi , hỏi thăm vui vẻ thêm cái tui đưa tay là sà vào lòng trùi thích quá đi , cố gắng hồi lại chục năm trước để nói chuyện với em cho hợp chớ . sau hồi rồi vào tắm chung , lúc này có vẻ thân với bé hơn bắt đuầ biết đùa nghịch, khám phá bé , ôm ấp sờ bóp bé hồi rồi bắt đầu bé lại hành sự bj trong bồn, tui khoái nhất màn này , nằm dựa thành bồn, bé thì dưới chân bj nhẹ nhàng, rồi từ từ vuốt ve , ngắm nhìn bé mút mà sướng cả người. phát đầu luôn ngay bồn .

Lên giường bé massage khỏe cũng khá lắm , đấm bóp , tám chuyện, lâu lâu khiều khiều kích thích, để hồi bắt đầu màn hai
trước khi thư giản tui lại bảo em để tui ôm tý, thấy thích bé quá, ôm hôn hồi mà nghiện luôn với bé, rồi bé bảo tui nằm sấp lại để bé hành....hehe. bé trườn từ từ thêm phần lưỡi nó cũng khá là phê , đến lúc tui không chịu nổi, bắt đầu xoay lại ôm bé thêm tý hồi cho đã bắt đầu bé trườn xuống rồi trườn lên, cặp cam lai của bé bóp đã, không chờ đợi lâu bé bắt đầu vào 69 để tui được thưởng thức ngập mặt với bé tiếp tục húp trong lúc bé bj mà quyết định này sáng suốt, nhóc nó hứng lên một lần nữa và lần này thì khỏi cần cia hay gì nó bắn tung tóe luôn , người như mất toàn bộ sinh khí, nằm thả người nhìn bé đi ra đi tới đi lui mà lại thấy thích bé nhiều hơn, hồi sau bé lại xoa bóp rồi đưa tui vào tắm lại, ước gì thêm lần vào tắm chung nữa hihihihi.

Thiệt tình là gói 700k có giảm tý cũng đủ để thư giản sau vài ngày bức bí , khá là chuẩn khi đi galaxy. hẹn gặp bé 38 lần nữa .

• Like
Điểm cảm xúc: Anton

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,801
1,579
Xì Gòn
25 ₿
bên gv giá vậy là đúng rồi đó, mà 2 shot kg có cia nha, kg có nuru. được cái tắm chung hehe

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm bên cơ sở Galaxy. Chọn được ktv ứng ý