Q.1 cùng 29 giải tỏa áp lực

Lượt xem: 931

lanhleo1999

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/23
Chủ đề
3
35
12
0 ₿
giữa cái thời tiết thất thường, vui vẻ thì nắng nóng cháy da còn buồn buồn thì trời lại tặng cho 1 cơn mưa. đang nằm nhà chán nản, tự nhiên cơn nứng ở đâu ra xuất hiện thế là thuận theo cơn nứng tui quyết định làm chuyến massage. để rồi nay có cơ hội lên report cho các bác.

sơ sơ về 29
dáng người ok chuẩn không thừa cân, làn da trắng trẻo, mượt mà. cặp dú thì to tròn căng mọng, tiếp đến là có vòng eo cực kì thon gọn cùng với đó là vòng 3 siêu săn chắc đi kèm với nhịn vỗ 4-8 là hết sẩy kkk

Tiếp đến,phần thủy chiến bé đã tắm rửa kỹ càng và tự chủ động chăm lo cho mình. Dưới dòng nước ấm, như thể hai người hòa quyện vào nhau,kích thích đến tận cùng. bé mơn trớn 2 quả cam chạm vào cơ thể mình, tạo nên 1 bầu không khí cực kì thư giãn.

phần masage mệt thì em đi khá đầy đủ, nằm tận hưởng cảm giác em đưa qua thái, với những cái hôn nhẹ nhàng đi kèm với cái lưỡi uyển chuyển em bắt đầu sang thái biểu diễn khả năng tuyệt vời của mình.cùng với dầu nuru em bắt đầu trườn khắp cơ thể bắt đầu từ dú va chạm với chym rồi đên bụng rồi lên dần tỏa đều ra khắp người tôi. sau đó tới phần 69, em bắt đầu quay mông về phía tôi từ đây có thể chiêm ngưỡng rõ được bờ mông căng cực của em, “ da trắng vỗ bì bạch” đúng theo nghĩa đen thì cứ vỗ phát nào bạch rõ phát đó kkk. về bươm bướm thì sạch sẽ gòn gàng và nước nôi thì cứ gọi là đầy đủ. cầm trụ dc 10p thế là tui out ra trong sung sướng. tranh thủ nằm , xoa bóp cặp dú của em xí rồi tắm rửa ra về.
total bé 29
v1 to tròn cực khét
v2 thon gọn
v3 căng tròn săn chắc

tic 900 - camapro còn 630
tip 900 bằng giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: trí phạm

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công tại cơ sở cùng bé 29. Chúc anh 1 chiều cuối tuần nhiều niềm vui a nhé !!