Cùng em 16 2k1 PA relax buổi trưa nắng cực

Lượt xem: 3,109

16xenxi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/6/20
Chủ đề
4
128
51
36
Hồ chí minh
0 ₿
Mấy hôm nay mưa nắng thất thường. Cứ mưa thì lạnh mà nắng thì cực. Nắng cực quá mà nghe đồn PA relax có mấy ẽm mới, thế nên ghé thử giải toả cơn khát nắng này. Liền phi trâu đến ngay.

Đến nơi, bầu không khí sang trọng sạch sẽ, phòng ốc rộng rãi. Lễ tân phục vụ nhiệt tình dễ thương. Lễ tân đưa iPad cho mình lựa chọn. Mình dứt ngay ẽm 16 tròn trịa dễ thương, giới thiệu là 2k1 mới vào làm dc ít hôm. Vào phòng thì cũng xông hơi xong được em tắm rửa kỹ càng sạch sẽ để tí còn giải tỏa cơn nắng cực nữa. Phải nói là xông hơi ở đây rất đã nhiệt độ vừa phải vì mình hok thích nóng quá.

Rồi bé vào phòng mũn mĩn cười chào. Tâm sự loài chim biển 10 phút. Bé tắm cho mình xong bắt đầu lâm trận.

Massage khoẻ đủ bài đủ lực, đá nóng đầy đủ, cơ thể đang mệt mỏi mà được em làm là khỏe người liền. Massage mệt em nude thân trên và ms thái cho mình, cảm giác khá phê kết hợp đi lưỡi toàn thân đến tận gót, kèm theo các skill bánh mì xúc xích, thổi lỗ tai, đá bi. Tay mình thì tha hồ khám phá toàn thân, e cũng nhiệt tình chiều chuộng mình. V1 to tròn săn chắc của 2k1, v2 tròn chưa ko thon lắm( vú to đít to thì e sao thon dc) v3 khỏi phải chê. V4 ôi thôi khỏi phải bàn, nói tới là mình muốn quay lại tìm e ấy liền, cái này anh em tự khám phá nha. Lân lê bò lết hồi lâu mình không kiềm được mà out trong sung sướng và giải tỏa thành công cơn nắng cực tồn động.

Xong xuôi cũng tạm xa e, ra về với mức tiêu hao nhiên liệu vé 500k, tip bé 700k vì quá nhiệt tình.

Sẽ gặp lại bé trong ngày nắng cực gần nhất.

Thanks các anh em đã đọc cảm xúc của mình.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Pa relax cám ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Chúc huynh có 1 buổi tối vui vẽ