Q.7 cùng em 65 dâm đãng phê hết nước chấm

Lượt xem: 710

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
Nay được mấy ông anh giới thiệu cho bé 65 bên windy , review sơ qua bảo kĩ năng massage bao đỉnh vô chỉ có mê thôi kĩ năng massage mà như làm tình lun , nghe mấy ổng kể mà đã , rùng hết cả mình gọi qua cho em Thiệu cơ trưởng book lun em 65 10p nữa anh ghé . rồi xách xe tranh thủ qua luôn
Đi nhanh luôn vào khâu massage mệt cho đỡ lòng vòng thì em 65 này phải nói là rất dằm khăm , với quả v1 90 ẻm dùng kỹ năng trườn theo cơn sóng chà vào lưng mình làm nứng hết cả người phê chẳng đã hay sao ẻm còn quay ngược lại vừa dùng lưỡi lướt quanh khắp người từ trên xuống dưới
1 tay thì xoa lướt nhẹ nhàng thằng bé cứng ngắc của mình má ơi chưa kịp để mình hoàn hồn em lại đổ dầu và đi màn chà bướm đại pháp vừa chà em nó vừa rên nhẹ nhàng nhắm mắt lại cảm giác như được làm tình với em vậy em cứ trườn rồi trêu thằng em mình
Mình bảo em dùng ngực trườn thằng em mình em nó cũng ok chơi lun anh gì chứ em chơi với anh tới bến luôn vô việc em nhét thằng nhỏ vô cặp ngực chà bá , lâu lâu em liếm nhẹ đầu ciu rùng hết cả mình ,sau 1 lúc cặp bười em cũng nhả thằng em mình ra
Rồi em vừa quỳ cái miệng chúm chím của em bắt đầu vào thế bj nhẹ nhằng xoa đầu thằng nhỏ trước xong đó lưỡi de lại rồi lút cán nuốt trọn thằng em mình trong tích tắc bj rất nhịp vừa được em bj vừa tay xoa bóp vếu ẻm thì cảm như đang ở trên thiên đàng vậy
Nhìn cái V4 của em rỉ nước order với ẻm luôn cái tư thế 69 nhanh nhạy có được sự đồng ý của em vừa ăn nhẹ cái V4 gọn gàng v3 căng cực úp vào mặt nước nôi phải gọi là tràn trề vừa được ẻm bj thi thoảng có thêm tiếng rên dâm đảng thoát ra nhè nhẹ khiến mình thăng hoa hết hồn phách hồi chơi phải kết thúc khi bé lút cán mình quá dữ khiến thằng cu chào thua cum in trong miệng được em liếm từng xíu từng xíu một những giọt tinh tràn ra khiến run hết cạ người
Xong xuôi cũng vệ sinh sạch sẽ rồi lên giường vừa nằm vừa xoa vếu , tâm hự cho tới khi hết giờ cả 2 chào nhau và ra về kkk nay mệt quá nên ra đc có 1 shot nhưng hum sao đc ôm em là mê rồi
Nay mình đi vé luxury 1tr2 +tip 1tr2 tổng 1tr4

ttn tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
19
5
0 ₿
bác review em 65 này nghe ngon thế bác chắc mai tui qua book em 65 thử coi như bác review ko

• Like
Điểm cảm xúc: ken blue