Q.1 Cũng là có lễ như người ta.

Lượt xem: 471

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
Lễ mà đi chơi như cực hình vậy nên nhà em quyết định làm trong lễ rồi qua lễ nghỉ phép để đi du lịch được sếp duyệt thế nên cứ lên làm rồi chiều lại về, nay đường vắng sẵn tiện ghé Dubai LTHG kiếm bé nào ngoan hiền không đi chơi lễ xem nào. Vao vẫn danh sách nhìn tấp nập nhưng lần này tui đổi gu thích bé nào ngực to vậy là 16 đạt liền. Thanh toán vé xong ngồi nhâm nhi ly trà rồi lên phòng.

Cảm giác mỗi lần đến dubai nó thư giản thật sự, nhẹ nhàng riêng tư , đến cả chiếc thang máy cũng vừa đủ. Vào phòng pv giới thiệu hướng dẫn abc.....mười lần như một nhưng vẫn thấy đó là một phong cách chuyên nghiệp nên tui cứ để pv thực hiện xong nhiệm vụ và tui vào xông hơi. Đang xông hơi bé 16 cũng bước vào tui bước ra liền nhìn bé ui y như hình mà mặt bên ngoài nhìn xinh hơn , cặp ngực không pts nha. Em lại bắt chuyện dạo đầu khá là kích thích. Ngồi ôm em sờ ngực còn em lại vuốt ve thích thiệt.

Màn onsen em làm phải gọi là phê, vào bồn em ôm trường và chiếc lưỡi em nó cứ như cuốn cực kỳ, em lướt đến đâu người như sởn da gà đến đó tiếp theo là phần bj trong bồn ui nó đã, nằm mà cảm nhận em mút phải gọi phê từng cơn, trong cái không gian đang nhẹ nhàng thư giản mê mụi này mà cảm nhận em đang mút đến lúc bắn thì quá đỉnh. Lần ra mà nó vừa êm vừa phê nhè nhẹ khiên tui lân lân suốt cả buổi.

Chuyển massage khỏe em đấm bóp đá nóng các kiểu ngon lành. Rất chịu làm vào hỏi thăm với 8 thì ôi thôi vui cực kỳ . Tui như muốn ở đây luôn chứ chả muốn về làm gì nữa. Em vừa xong phần khỏe bắt đầu qua phần mệt gọi là cực đã. Từng cảm giác cọ cạ của em đến màn đi lưỡi, mút từng tý chuyển đến phần nuru ôi thôi nằm quéo người phải xoay lại để cho thằng nhóc nó được thở phát. Bắt đầu em chăm sóc nó từ từ tui cũng chăm sóc cô bé em từ từ, cứ vậy mà cảm nhận dòng nước của cơ thể em nó tiết ra làm tui kích nứng lên húp như chưa từng được húp, nó ma mi sao mà khi thằng nhóc vươn cờ bắn lần này tui lại muốntê người , bao nhiêu sức lực lần này mất hết , nằm xãi lai . Chỉ muốn thiếp ngủ cho đến lúc nào tỉnh thì tỉnh thì lúc đó em trở lại với phần massage nhẹ nhàng , xoa bóp tay chân tui cực kỳ dễ chịu rồi tâm sự tý với em như cảm giác trở nên thoải mái hơn. Cùng em ra tắm lại rồi về. Tâm trạng rất là thoải mái như vừa đi một chuyến du lịch nghỉ dưỡng về vậy. Cứ bị cái bóng hình với khuôn mặt rất là xinh của em cuốn mãi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng... chúc huynh ngày mới thành công ạ

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
630