Q.1 Cuộc chạy đua tìm siêu vòng 3

Lượt xem: 829

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Nghe đồn đặc khu có một bé mới siêu vòng 3 trong đầu nghĩ chẵng lẽ bé cũ lên sóng lại hay sao ta. Nhưng không, nhìn vào *** *** thấy mỗi hình bé với 1 bài rp và 1 cmt của bác @Đi Tàn Tàn tui tự tin đây chắc bé mới rồi , đam mê ôm sờ bóp cặp mông size 100 trỗi dậy xin về sớm chở vợ hàng xóm đi bơi rồi nhắn hỏi ngay bé 52 rảnh không, may quá bé vẫn còn mới chưa nhiều bác yêu cầu tui trúng liền. Phi một mạch 100 cây chuối / ngày đến nơi lao lên , khẩn trương em ơi anh có 1 tiếng thôi nhanh nhanh. Lễ tân check số và thời gian khớp lệnh mời liên liền. Thời gian là vàng bạc , về trể phát là tan nát thân xác không chừng.

Bỏ các giai đoạn xông hơi xông khô ...... tui ngồi thở.....như một cảm giác lần đầu được đi massage mà chỉ biết bé đó gu mình qua lời kể và tấm hình lướt nhìn. Mọi chuyện chỉ trôi qua tích tắc trong 5ph bé đã xuất hiện. bỏ đi cảm giác một cô bé phải to thì vòng 3 mới to theo, bé đúng chuẩn gầm cao máy thoáng, nhìn thôi trong đầu lại muốn .....thôi vào tắm phát.

Buôn bỏ luôn cái thời gian đang bóp nghẹt tui, tui thả mình vào bồn cho em bắt đầu thư giản , gội đầu tắm rữa kỳ cọ êm êm . Mỗi tội nhóc nó gặp đúng gu cứ chào cờ suốt, em nói anh sung dữ hen kiếm anh chinh chiến chắc dữ lắm đây. Nghe khen phát nó sướng làm sao, chưa kịp hết cơn sướng em ngậm luôn cây kiếm tui, ui cảm giác nó bất ngờ mà đã đã, ấm ấm , em mút mà tui cứ phải ráng kềm không chắc chết liền, em xoay qua đưa siêu phẩm cho tui được sờ tận tay , bóp tận tay. Móa ui nó đã từ cái chạm đến cô bé em tưi đưa tay sờ đúng chất gầm cao may thoáng, phê lõi , đang tê tê thì từng cơn giật giật làm bao tinh túy nó không thể ở lại nữa mà bắn ra không chờ đợi. Ui cái sướng thì khỏi phải chê, may là em kinh nghiệm xã nước trước lúc tui sắp out nên chỉ cần em rữa lại là ok .

Vừa lên giường thì hoàn hồn lại tính lấy dt nhắn cho gấu về trễ mà may sao gấu vừa bảo đi siêu thị tý ghé đón , 30s trả lời liền đang sướng lại sướng hơn. Lên giường ôm em hôn bóp nó đã quá trời, em hôn nhẹ nhẹ mà tui lại cứ như đứa con nít được chị gái cho nu hôn đầu. Đã đã, nằm sấp lại em xoa bóp cho nè. Tui lại ngoan ngoãn nằm mà cứ lại bị đôi tay em vuốt đến đâu cứ như đang kích thích từng chút cho tui hưng phấn lên chứ. Nói ra lúc này đang cực khoái ẻm rồi. Em chà đá nóng làm các bài xong bắt đầu màn chà nuru, lúc này cảm giác thật hơn, không còn là đôi tay vuốt ve nữa mà đến cặp ngực em đưa lên rồi từ từ cảm giác được đầu ty em đang đi du lịch trên lưng xuống từng tý từng tý cứ vậy mà tui lại phê pha theo phản xạ lật lại luôn, xém gạt xem rớt xuống giuòng hehehee. Ngắm nhìn cơ thể em cứ làm tui kích thích thế nào mà lại xoa rồi bóp, kéo em lại hôn bú nó theo từng lúc màem cũng không vừa, ngực thì đưa tui bú còn tay em bắt đầu chăm sóc thằng nhóc tui, tay tui sờ vào bướm em , mân mê một hồi em xoay qua thế đấy, thế đấy, chết chết. Bao kỹ năng húp sò đại pháp , lươn lòn hang triển khai mà em cứ hảy hảy vào tui lại hứng lên, bóp cặp mông em rồi húp một hơi thiệt đã để bắn bao tinh túy đi không lời từ biệt. Ngất ngây nằm xãi lai luôn . Chỉ chờ em lại rồi bóp tay chân cho tỉnh tỉnh tý , em lại khen anh sung quá trời, nghe lại sướng muốn cái nữa luôn chứ mà muốn thì muốn chứ còn về để có bị kiểm tra thì còn được lại ít .

Quánh giá 52, nhiệt tình chăm sóc giao tiếp rất dễ làm xiu lòng ( tui ) . Thôi tạm biệt em, lixi em thêm tý cho thành viên mới dubai luxury. Chúc em đông khách.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ