Cuộc chiến không cân sức với 2 em 07 và 25 tại Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 6,381

Thập TamLang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/18
Chủ đề
2
8
5
34
0 ₿
Chào anh em, hôm nay xong việc thấy trời chuyển mây đen. Xác định trời mưa nên tranh thủ chạy vào đụt mưa ở Dubai Gò Vấp.
Thấy mấy ae khen nhiệt tình em lễ tân ở đây nên cũng tò mò nán thử xem. Thiệt xinh các ông ạ, đúng gu tui lun tiếc là ...như mấy ae khác tiếc thôi .

Nay DB có khuyến mãi 50% nên chơi lớn tý đi gói Vip Dubai. Do lần đầu đi nên cũng nhờ cậu e locker hỗ trợ sau mới bik là 07 và 25.
Lúc mới vào phòng giật mình các ông ạ, em 07_y như người yêu cũ tui .
Đánh giá:
CSVC: 8.5đ (điểm trừ onsen mà bồn tắm không tích được nước).
Em 25 thì;
Face: 7đ
V1: 9 (bưởi siêu to)
V2: 6 (hơi chút lipid)
V3: 6

Em 07 thì:
V1: 7 (hệ cam)
V2: 7
V3: 7
V4: nước nôi đủ dùng

Chắc tui đánh giá ko công bằng lắm mấy ae ạ, do em 07 giống người yêu cũ quá.

Diễn biến nè: em trai locker dẫn vào phòng xông hơi tầm 10p thì hai em vào. Xong nude 100% rồi tắm cho mình, phục vụ khá ok. Xong rồi lên giường đi thái, cảm giác 4 con ốc nó chạy khắp người phải nói là đê mê các ông ạ. Xong 2 em thay nhau thư giãn cho, đc 5p out mẹ nó. Quay sang 2 em lại tắm cho rồi massage khỏe. Khoản này thấy khỏe lắm mấy ông ạ. Khỏe xong 2 em lại đòi tập 2 các ông ạ. Tui nói ko nổi đâu, vậy mà sau khi hai e đi thái xong thì thằng em em nó chào cờ tiếp. Mà tui mà lên tập 2 là khó out lắm, thấy làm hơn 20p ko out nên bảo hai e thôi, tội mấy ẻm. Tuy ko tập 2 thất bại nhưng cực hài lòng với 2 em này.
Hứa hẹn sau đợt công tác về sẽ ghé thăm 2 em nữa.
Thiệt hại:
Vé: 600
Tip: 1m2
Lễ tân: 50
Locker: 50

Hẹn gặp lại 2 em lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai and JACKBONE

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Cảm ơn anh đã có những giây phút chải lòng tại DuBai Gò Vấp . Quả là 2 đánh một không chột cũng què . Nhưng anh không sao thì quả thật rất bản lĩnh . Rất mong muốn được tiếp đón anh thêm nhiều lần nữa.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Thứ 7 máu chảy về DuBai Gò Vấp . Em đã chuẩn bị sãn sàng mọi thứ đón các anh rồi nhé .