Tân Bình Camapro Cuộc gọi lúc 11h đêm để gặp bé 15 Savi

Lượt xem: 1,367

anhtam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/11/22
Chủ đề
4
10
10
0 ₿
Cũng chẳng định đi vào cái giờ khuya khoắt như thế nhưng mà nằm lướt lướt thấy mấy bé 2k3 , 2k4 non và mướt quá nên alo thử bên Savi còn các mặt hàng tươi xanh này không.
Alo hỏi em lễ tân thì được tư vấn rất rõ ràng và cam kết về bé 15, nên người và xe lướt đi nhanh trong màn đêm.

Đến nơi thì lên phòng thay đồ , xông hơi và chờ đợi. Chỗ nảy đánh giá là xông hơi có mùi thuốc bắc hơi gắt tí , và mình thấy ko đủ độ nóng cho lắm hơi ra thì nhiều.

Tuy nhiên chờ hơi lâu, thì chợt tiếng gõ cửa bước vào ko phải bé gái nào mà là bạn locker xin lỗi vì có tí trục trặc, lát sau thì lại là em lễ tân bước vào xin lỗi vì sự cố này. Trong đầu mình tính đi về rồi các anh em ạ, vì chỗ này cùng mới đi lần đầu mà lại đi trễ nữa sợ mấy em nó đuối rồi nhờ lễ tân xuống kêu book người khác. Thì cũng hơi tụt mood.

Nhưng may quá thì chỉ là vào xin lỗi để khách chờ lâu , đảm báo bé 15 xuống phục vụ khách.

Tầm 5-10 phút sau, tiếng gõ cửa lần nữa vang lên. Uầy công chờ cũng đáng, bé 15 bước vào, ngực to eo nhỏ, mông to như cam kết, mặt dễ thương xinh xinh. Đúng là 2k3 nhìn mơn mởn.

Đánh giá:

Cơ sở vật chất: Tạm được.

Bé 15:

Face: 7.5/10

V1: To tròn ( real nha em), mềm mài, hồng hào.

V2: Thon gọn.

V3. Căng tròn, mát lạnh.

V4: Gọn gàng, nước nôi đủ dùng.

Về kỹ năng: Đánh giá tương đối ổn, tuy nhiên chọn mấy bé tầm 2k trở lên thì cảm thụ độ tươi xanh mơn mởn của mấy em, nên bù trừ, nói chứ nhìn bé nó bò trườn, mơn trớn cũng thấy phê rồi.

Về thái độ: Ngoan nè, giao tiếp ổn, tình cảm.

Tic: 1000k giảm còn 600k qua camapro

Tip: 1000k

Tổng kết thì sau 2h trải nghiệm trong sung sướng với 2 shot mình thấy quá ổn trong lần đầu trải nghiệm ở đây.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
c ơn a iu nhiều nhé . Hy vọng được gặp phục vụ a nhiều hơn ạ . mãi iu