Noel Q.1 CUỐI CÙNG CŨNG GẶP ĐƯỢC EM - CHÂN ÁI CỦA ANH <3

Lượt xem: 1,275

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
286
87
2 ₿
Sau bao lần inbox cơ sở book lịch nhưng không gặp (bé off dài hạn, đèn đỏ,...) thì cuối cùng em cũng đã được gặp bé. Book lịch sẵn bé 06 chân ái, em và thằng bạn chí cốt phóng xe đến cơ sở lúc 4h30. Vừa tới thì gặp đoàn khách nước ngoài vừa đi xong đang chờ thanh toán nên thủ tục check code hơi lâu tí.
Nay có đoàn khách tour vừa xong, cơ sở dọn dẹp phòng chưa kịp nên ẹm được locker dẫn lên phòng chắc là 1 trong những phòng VIP của cơ sở. Phòng to, bồn tắm to, giường to (chắc phòng dùng cho vé 2 bé trở lên). Phòng đẹp, tinh thần cũng đang thoải mái nên tip liền cho locker "tô phở" hehe.
Định xông khô mà ko có bật lò nên đành chui vô phòng xông ướt. Vô ngồi được 5p nóng quá em chui ra liền. Bé 06 chờ sẵn bên ngoài, vừa gặp là nhận ra người quen, em ngồi ghế như ghế vua uống nước (ghế to nhưng chỗ ngồi thấy hơi chật huhu). Như đã quá hiểu nhau, bé lau người xong tuột chiếc quần đùi và ngồi vào lòng em. Cả hai tâm sự sao bữa giờ bé off và những dự định trong tương lai của bé.
Phần tắm: bé thoa sữa tắm và bắt đầu cạ cạ bướm vào thằng ku em. Thằng ku anh chỉ biết nằm ngã ra hưởng thụ, hai tay xoa xoa cặp vú của bé. Em viết review về bé 06 cũng 2-3 lần rồi và lần nào cũng nhấn mạnh cặp vú của bé hihi em bị ghiền cặp vú này. Sau màn cạ thì là màn dạo đầu nhẹ nhàng trong bồn.
Massage khỏe: bữa giờ em làm việc bị đau lưng quá nên vô bé đấm bóp, chà đá nóng + thêm tiếng nhạc du dương --> em ngủ luôn :))))
Massage mệt:
+ Nằm sấp: bé nằm trên người em, hôn tai hôn má, tay thì vuốt hai bên hông em, vuốt lên nách rồi luồn xuống ngắt vú em. Sau đó bé leo xuống đi lưỡi lưng, tay thì vuốt mông rồi luồn xuống bẹn. Khúc này phê mà rùng mình hehe. Tiếp đó trườn ngực rồi nuru.
+ Nằm ngửa: phần tuyệt nhất đã đến. Bé leo lên cạ bướm vào thằng ku em, hai tay em mân mê cặp vú bé. Xong bé leo xuống nút ti, đi lưỡi nhẹ nhàng, ngậm thằng ku bj nhẹ nhàng. Rồi lại leo lên người em cạ bướm thằng ku (cứ ngỡ bé đang cưỡi ngựa làm tình).Ôi mọe ơi em muốn phọt ngay lập tức :((( nhưng cũng kiềm được và chuyển vào thế 69. Ráng gồng thêm 5p nữa thì bắn tung tóe.
Nằm nghỉ ngơi tí, tắm rửa lại thì kết thúc cuộc vui, xuống dưới sảnh ngồi chờ thằng bạn.
Tổng kết: bé 06 chân ái của em 10/10 kkkk
Tic = code event Noel
Tip > Tic chút đỉnh
Thường em đi massage ko bao giờ đi 1 bé 2 lần. Riêng bé 06 dù đã đi nhiều lần nhưng lần nào cũng như lần đầu ^^

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
đi matxa sướng nhất là đc gặp chân ái, vừa thoã mãn, vừa vui vẻ, tiền thì chi bao nhiu vẫn ko đủ về lại nhớ lại thèm

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo

phogg phạm

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
0
22
5
0 ₿
cặp dú ngon lắm hả bác tui mê mấy bé có cặp dú ngon như dị lắm á

MR LEDUC

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/12/23
Chủ đề
1
12
6
Sài gòn
0 ₿
nghe bác diễn tả mà thấy bé này quá nhiệt tình, diễn tả cặp đào mà nghe tò mò quá thể :)