Q.1 Cuối cùng thì...đã gặp chân ái.

Lượt xem: 782

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Hóng hớt đi dubai cũng kha khá , đều ấn tượng là tui đi lúc nào cũng hài lòng về dịch vụ của các bé nhưng luôn có tâm trạng thích khám phá nhiều hơn có lẽ đó là duyên để quay đi quẩn lại mỗi dubai , một số chỗ khác đi cũng chỉ 1-2 lần rồi cũng như có cái gì đó cuốn tui trở lại và lần này tui phải gọi là cuốn thật sự. gặp ngay 1 cô bé tui phải chùn chân muốn dừng với ẻm luôn đây.
Từ lúc bước vào lưa ipad thấy một số số quen cũng gặp 1-2 lần lướt đến 16 chọn bé thì pv bảo bé vừa quay lại, mô tê gì có biết trước đó đâu xem như lần đầu gặp. Thanh toán vé lên phòng thay đồ xông hơi chờ bé vào. Sau 2 làn hơi lên nghi ngút rồi hạ xuống tui cũng đã giải tỏa cái bức bí trong người ra gặp bé ngay . Ui trùi sao lâu nay không biết luôn chứ, xinh, dáng đẹp, cười nhìn là yêu liền nội nhiêu đó mà tui cứ bị khự lại không nghỉ bé lại sẽ pv mình luôn ấy chứ. Sau hồi tui bị đánh thức bới giọng chào của bé rồi sự gần gũi của bé tiền lại lau người cho tui lúc nay tay chân lọng cọng chả biết sờ đâu cho đúng, đầu nghĩ sờ mông mà tay đi sờ lưng. Ngầm nghỉ lại sao lúc đó nhìn mình ngu ngu luôn đấy chứ. Cuối cùng cũng lấy lại hồn bắt đầu nói chuyện tâm sự với em, cứ như đi cafe ôm thôi chắc về nếu bé không nhắc .
Bé đưa tui vào tắm với cả 2 thân thể cọ xát vào nhau tui chỉ chực chờ bắn luôn phát đầu không cần nghỉ , mà bé cũng biết thương tình vừa bóp vừa xoa làm thằng nhóc nó được an ủi trước khi bé ngậm vào mút nó như một thời gian rồi chưa mút kem luôn chứ . Bé mút như đam mê tui tê tê rồi phải lên đường shot 1 .
Ra ghế ngồi làm ly yến cho lấy lại bình tỉnh cái rồi lên giường đến phần massage khỏe, khâu này tui thương hoa tiếc ngọc quá nên ngồi ôm em tâm sự là nhiều , sr mấy bác nhìn em mà tui khoái quá nên tâm sự chút nào hay chút đó.
Sau 7749 câu chuyện thi2i cũng đến câu chuyễn của chú trym non. Tui nằm sấp để cái thân mình em trường lên với dòng nước mát lạnh rồi tiếng rên re khẻ bởi sự masat giữa đầu ty và tấm lưng của tui , lần nay sao cảm xúc nó phê quá đi mất tui nổi da gà rồi lại phê pha sau đó đến cảm giác chiều theo cảm xúc với em, em trườn đến đâu tui lại dùng đôi tay mà vuốt ve mơn mớn theo rồi đâu tư dưng tay tui lọt vào khe suối ẩm ướt của em, cảm giác âm ấm ướt ướt lại kích thích thằng nhóc tui và em thêm mà cạ nuru cứ như jav. Đều gì đến cũng đên, tui theo phản xạ xoay vào thế 69 cùng em và cao trào nó dân lên thì chỉ có nước sướng chứ sao chịu nổi. Thỏa mãn cùng em.
Còn ít phút tăm rửa rồi tâm sự với em thêm tý sau tạm biệt em, nhớ quá nhớ luôn. Lại phải gặp em nữa thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng tại cơ sở ạ. :3onion15: