Bình Tân Cuối tháng vui vẻ với Cửu Muội

Lượt xem: 622

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
287
88
2 ₿
Chào các bác, chuyện là thằng bạn em hứng thú đòi đi massage. Thế là cũng sắp xếp 1 chủ nhật đẹp trời 2 đứa chạy qua Dubai BT chơi. Trình code và thanh toán xong xuôi thì đến tiết mục ngắm các bé qua ipad. Em chọn bé 09 do thấy tóc vàng cute với có đọc 1 bài về Cửu Muội. Đây là lần thứ 2 em đến Dubai BT.
Về phòng ốc thì sạch sẽ, thoáng. Riêng có 1 điểm trừ là toilet hôi quá :5onion22: giở nắp bồn cầu lên đi tè mà nghe mùi shit luôn ọe ọe, với nay đi giường ms hơi nhỏ (bự phần dưới mà phần đầu nằm bé tẹo). 7/10 nhé.
Chuẩn bị vào phần chính hehe. Xông hơi tí ra ngồi thì bé đã vào, tóc vàng hoe, nói chuyện dễ thương, biết tạo không khí vui vẻ. Phần tắm thì dạo đầu nhẹ nhàng sương sương, ổn áp nhé các bác.
Massage khỏe thì có lực đầy đủ bài. Lúc nằm ngửa để massage mặt và đấm bóp tay chân bé có bóp dzú em éc éc nói anh dễ thương quá xong hun má em kkkk
Chuyển qua phần thư giản thì bé ngực đầy đắn trườn khá phê nhé, bé hỏi em có 69 gì hơm để biết vô thế sẵn luôn :2onion2: điểm 10 cho sự chủ động. 2 đứa quần nhau mà bé cứ "sướng quá chết em òi anh ơi" trong khi thằng nhỏ em đang mệt mỏi với bé dưới kia hehe chuyện gì đến cũng đến em out trong sung sướng.
Tắm táp lại mặc đồ vào, tưởng như đã xong nhưng KHÔNG. Bé kêu em ngồi chơi tí xuống sớm bạn anh chưa xong đâu. Em cũng ngồi kế chơi, bé leo lên người em ngồi (biết vậy nãy đừng mặc đồ vô vội :((( ) Bé cứ nhìn em xong anh dễ thương quá (hun má em cái), môi anh khô quá nè uống nước nhiều vô nha (xong liếm môi, hun môi cái ). Rồi bé còn coi chỉ tay, coi tử vi cho em :3onion29: Hai đứa ra khỏi vòng vô thang máy mà còn đứng hun nhau ngại ghê :)))
Tổng kết: phải lòng bé Cửu Muội òi
Face, tính tình: 9/10 nhen vui vẻ nhiệt tình lắm
V1: 7,5/10 to, có chỉnh sửa, hơi cứng hông phải gu em
V2: mình dây 9/10
V3: 9/10
V4: gọn gàng, sạch sẽ 9/10
Tic = 400k (giảm 50% code camapro)
Tip = 800k
Cảm ơn các bác đã xem hihi

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Chúc Mừng anh đã có 1 chuyến trải nghiệm thăng hoa cùng Cửu Muội. Không biết hôm qua anh ghé thăm Dubai Bình Tân vào lúc sáng - trưa hay tối ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Trải Nghiệm Tà Đạo đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo