Q.1 Cuối tuần khám phá Dubai TĐ

Lượt xem: 246

hoangtinhgia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/7/20
Chủ đề
7
76
17
q3
0 ₿
Nhận được code của bác Dory vào ngay cuối tuần đầy mệt mỏi, thế là phải đi giải mỏi ngay. Dubai TĐ cũng không xa lắm, ngay Q1 trung tâm. Dạo này, SG nắng kinh quá, buổi trưa đi ngoài đường như lò lửa, vào tới cơ sở không khí như một thế giới khác, mát mẻ, lạ gê. Sau khi chờ đợi checkin tầm 5p thì cũng đc đưa lên phòng. Các phòng hệ thống Dubai có lẽ khá giống nhau, khá nhỏ, cùng tone màu,....ở TĐ thì cũng không khác mấy, chưa được nâng cấp lại như những Dubai khác sau 3-4 năm sử dụng nhưng cũng tạm đc. Xông hơi tầm 10p cho nhẹ người thì bé cũng vào chào hỏi. Mình cũng tranh thủ thời gian để về làm việc nên cũng nhanh chóng kết thúc xông hơi, ra cho bé chăm sóc. Sau khi lau người, đợi khô tí thì cùng vào bồn tắm táp. Với kinh nghiệm vốn có, bé chăm sóc khá chu đáo từng ngóc ngách, tắm sạch sẽ mọi nơi của minh để chuẩn bị lên bài ms khỏe.
Bài khỏe bé làm khá kĩ, buổi trưa mát mẻ có người đấm bóp cho ngủ thì còn j bằng, mình cũng tranh thủ chợp mắt trong lúc bé ms khắp nơi. Qua bài mệt, với đường lưỡi điêu luyện từ dưới lên trên và ngược lại trên cơ thể khá phê pha, kết hợp âm thanh sống động,....rùi lại đi bài nuru nhuần nhuyễn có thể làm đê mê bất cứ ai.Bài cuối bé đi ngc từ trên xuống thế 69, từ từ ôm lấy thằng nhỏ trong miệng, trong khi mình khám phá dòng sông nhỏ, tất cả phối hợp nhịp nhàng rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Sau khi lau người, tranh thủ tắm rửa sạch sẽ, mình cũng nhanh chóng rời Dubai mát mẻ để về tiếp tục viết bài.....
Đánh giá:
- Cơ sở: tạm ổn, cần đc nâng cấp thêm.
- KTV: 35, ổn áp.
V1: real, hệ cam
V2: bt
V3: to tròn, đẹp
V4: ổn.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ DUBAI TÂN ĐỊNH xin cám ơn anh đã cho những trải nghiệm tuyệt vời ạ , và chúc mừng anh đã cùng bé 35 có một buổi vui vẻ ạ . Hy vọng anh sẽ ghé đến DUBAI TÂN ĐỊNH nhiều hơn để có những trải nghiệm tuyệt vời cùng các bé ạ :cuteonion41:

bát giới bốc lửa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
77
30
0 ₿
bé này nói chuyện hài nè , đẹp xinh

Hido86

Tham Mưu