Q.1 Cuối tuần siêu dính với em Ba Chín Queen

Lượt xem: 1,451

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
286
87
2 ₿
Hi chào các bác. Sau khoảng thời gian đánh bắt xa bờ thì nay may mắn được code từ bác @Dory nên em quay về sân nhà quen thuộc kkk.
Do cũng ko có nhiều thời gian nên được code là em chạy qua Queen luôn chưa kịp inbox cơ sở trước. Đến nơi check code thì còn 2 bé nên em chọn 39 luôn.
Đánh giá: face: 8/10 ưa nhìn nhưng hết tuổi teen rồi nhé các bác hehe có răng khểnh cute
V1: 7/10 ngực real nhưng hơi bé, em thích big boobs cơ huhu
V2: do tướng bé nhỏ con nên thon gọn
V3: tạm ổn, bóp cũng đã nhưng ko căng lắm hí hí
V4: gọn gàng, sạch sẽ, nước nôi vừa đủ húp kkk
Massage khỏe: đủ bài, lực đấm oke.
Massage mệt: vô vấn đề chính haha. Tuy ngoại hình bé nhỏ con ko phải gu em nhưng bù lại service tuyệt vời nhé các bác. Style của bé kiểu nhẹ nhàng, từ tốn. Chà ngực em bỏ qua do ko cảm nhận được nhiều. Phần đi lưỡi chu choa: bé liếm nhẹ từ phần hông lên rồi nằm trên người em luôn xong hun cổ, hun tai nghe chụt...chụt...chụt đã vãi. Lật người lại thì bé nút ti tay thì xoa nhẹ đầu "thằng em". Bé liếm xung quanh thằng em cho nó dựng đứng lên rồi múc bi, lau cột. Mặc cho thằng em kêu gào ngậm nó đi nhưng ko kkk bé chỉ xoa xoa nhẹ đầu nó xong lại đá bi lau cột đèn, rất kích thích các bác ạ cứ nhẹ nhàng ko vội vã. Sau 1 hồi thì bé cũng giải quyết đến thằng nhỏ, em thì giải quyết con bướm xinh của bé. Ko phải gọi là nước nôi lênh láng nhưng đủ húp kkk em và bé out gần như cùng lúc....phê chữ ê kéo dài.
Tổng kết: bác nào thích skill theo style nhẹ nhàng thì nên thử bé nhé hehe.
Tic = code onsen, tip = tic, giữ xe ly Phúc Long
Cảm ơn các bác đã đọc.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
vậy vào nằm mà hưởng thụ được đây.

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh @Trải Nghiệm Tà Đạo đã sử dụng dịch vụ tại Queen và có những giây phút tuyệt vời bên bé 39. Queen rất mong được đón tiếp anh vào lần sau ạ