Cần Thơ Camapro Cuối tuần thăng hoa với bé 37 dễ thương

Lượt xem: 683

CTxZone

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/9/21
Chủ đề
11
32
22
0 ₿
Hôm nay cuối tuần củng có dịp lên để anh em biết thêm 1 Mỹ nữ 2k3 vừa tròn 20 tuổi có số báo danh 37 ở Dubai cần thơ nha
Sau cuối tuần cày cuốt làm việc mệt mỗi thế thì book ngay 1 vé để stress . Củng như bao lần trước khi đi gọi trước cho anh em cơ sở rồi mình chạy qua . Nay qua anh em loker hổ trợ hấp dẫn lên camapro lấy come giảm ngay 30% lần đầu Trãi nghiệm luôn . Thế thì làm ngay vé osen 1 800k đang giảm còn 560k .
Về cơ sở vật chất thì mới mẻ sạch sẽ còn phần bên phục vụ giao tiếp và tư vấn thì khá hài lòng hướng dẫn từ a đến á luôn nhe

Nằm đợi củng 5 phút cho anh em chuẩn bị phòng , xong anh loker mời lên phòng , củng giống như mọi lần lên thì phải xông hơi cho ra thiệt nhiều mồ hôi đi rồi tính gì tính , xông vừa xong thì củng là lúc bé gỏ cửa mở vào , nhìn cặp Mông của bé làm mình rất hứng thú luôn . Chảy nước miếng ,dóc dáng kh lớn không nhỏ lắm nói chung là đúng ru của tôi nhe ,khuôn mặt dễ thương và quyến rũ lắm nha

Bé vào bồn lắm cho mình sạch sẽ thơm tho 1 lúc thì ra ngoài lau khô ráo lên giường bắt đầu massage khoẻ lẫn cả massage mệt haha nói tới thì anh em củng hiểu rồi .

Bất đầu phần massage khoẻ bé rất là vui với khách và nhiệt tình , đấm bóp thì đủ bước không bỏ qua bước nào hết , bé làm nhẹ nhàng tình cảm lắm , nói chung phần khỏe thì tui cảm thấy khỏe rồi đó . Haha

Tới màn massage mệt nè : khoảnh khắc in sâu vào con tim tôi khiến tôi nhớ mãi chính là cùng em ấy dô bài 69 , Đầu hướng Bắc còn phần lại hướng về nam , thân hình bé 37 mướt mẩy làng da trắng mịn , bé 69 với tui một lúc thì bé dùng con Bướm của bé lướt lên lướt xuống , cạ qua cạ lại , ngây phần thân dưới cây súng , bé có đè tui ra nằm trườn hết từ lên xuống hết người cảm giác sướng lắm anh em ơi , còn tay tui thì luồn lách thì trong ra tới tần ngoài , cảm giác cặp dú cọ xát với thân thể và cậu nhỏ khiến tui tăng cảm xúc thăng hoa đến tận trân trời . Bé dùng miệng mũm mĩm của bé BJ chiến đấu với bé được 1 lúc tôi không thể chịu nổi tiếng rên của bé thì đã out rồi mấy huynh ơi .
Bé tắm rửa lại sạch sẽ thêm lần nửa và tôi có việc nên đi về gấp củng chưa tâm sự với thêm xíu nửa Hẹn bé 37 lần sau em nhé .

Tổng quan bé 37 Thì khá xinh Mông tròn to . Gu của tôi mặt dễ thương nên face 10/10

V1. Hệ cam sòn căn tròn

V2 eo bé vừa củng không libit nha

V3 Mông thì to tròn bóp khá phê

V4. Bướm cạo dọn gàng sạch sẽ

Tic 800 - Camaro = 560k

Tip 800 tui thêm 200 chẳn 1 triệu vì sự vui vẻ nhiệt tình của bé

• Like
Điểm cảm xúc: thienbongnguyensoai

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC