Cuối tuần tuyệt vời bên em 17

Lượt xem: 3,168

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Song Sát

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
4
7
34
0 ₿
Chào bác Lục và các anh em

Chuyện là đi mấy hôm rồi nay mới có thời gian leo lên đây. Nghe đồn cơ sở có đào mới nên muốn quay lại đây thử cảm giác mới. Một chiều cuối tuần mình đi relax và sẵn ghé đây luôn. Nghe anh lễ tân giới thiệu có bé 01 mới vào nữa nhưng đang bận nên thôi gặp luôn em 17.

Chờ cũng không lâu lắm thì mình được anh nhân viên dẫn vào thang máy lên phòng. Em đã đứng chờ sẵn ở phòng và mời mình vào. Nhìn em hơi múp, mình thì thích ốm hơn nhưng vẫn ngon lắm các bác ạ.

Cởi đồ xong thì mình vào xông hơi 1 tí, mùi trầm ở đây khá dễ chịu và thư giãn. Xong ra mình ngồi cho khô mồ hôi rồi xuống cho em tắm sơ và lên nằm massage. Lực tay em đủ mạnh để đánh tan bao mệt mỏi trong người. Bẻ người rồi đi gối rất chuyên nghiệp.

Em xong hết bài bản thì kéo mình xuống phao cùng em, nhìn cũng khá thú vị, giống trong phim nào đó đã từng xem haha. Nay được thử cùng người đẹp nữa thì còn gì bằng. Em thoa sữa lên người mình rồi dùng ngực cạ cạ từ dưới lên khiến mình quíu người các bác ạ. Em vừa lướt vừa hôn nhẹ khắp người làm mình sướng ran. Em bảo mình nằm ngửa lại, rồi các bác biết em làm gì rồi đó, cậu bé mình được "chăm sóc" cẩn thận tới mức không chịu nổi mà "khóc" ròng luôn.

Em tắm lại cho mình và mặc lại đồ. Do mình ra hơi sớm nên em ngồi trò chuyện và bóp vai thêm cho mình tới khi đủ giờ mới xuống lại phòng chờ.

Face: đẹp 8.5đ
Vòng 1: săn chắc, bóp thử đã lắm haha 8.5đ
Vòng 2: hơi mỡ 8đ
Vòng 3: cũng được 8đ
Kỹ thuật: em nhiệt tình và vui vẻ 9đ
Thiệt hại: 700k + TIP bằng vé

Em này cũng khá ngon, chắc lần sau đi lại để thử bé 01 cho biết haha

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
bé 17 chuyển qua đây hot quá, vào 2 lần mới gặp được đấy.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
hình như trước có gặp bên gv dáng thuộc có da có thịt đấm khỏe cực đã.

• Like
Điểm cảm xúc: đẹp độc lạ

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
nay em còn làm bên đó không hay về quê rồi mấy bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.