Khác Cuối tuần vui vẻ với combo...

Lượt xem: 7,755

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Tiếp tục tìm chổ mới để review cho a e, nhờ 1 bro trên đây chia sẻ lại. Hnay đi thử về chia sẻ lại a e cùng thẩm định- nghe nói có nude luôn cũng gần R sp!
Lần thứ 2 viết bài ko có knvhiem a e thông cảm bỏ qua, ko biết up hình vậy có sai qui đinhk ko, nếu có ad xoá hình giùm và góp ý?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,285
1,324 ₿
Nhắc nhở không đưa thông tin khuyến mãi mà chưa được BQT xét duyệt

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Viết bài kiểu vậy tốt nhất đừng viết. Đừng nói là có kinh nghiệm hay ko. Tự bản thân xem nếu bài vỉa người khác Bro đọc thấy ra sao.

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Sorry a e, sáng giờ đi với chân ái (30 Đúng) nên reply trể a e. Tiệm này bên Tân Quý (Tân Phú) mới khai trương đc 20 ngày tên C.H.A.M spa mới có 2 bạn ktv 2k2-2k3 và Cô chủ trẻ cute 26t ah.
Mình đi lần 1 lúc chạy deal có 119k/60p (mình Tip 50k) mấy bé cảm ơn quá trời. Nói trc mình đi thì có "bonus va Chạm' đúng tên của spa có lẻ do mình may mắn.
Hnay book đi lần 2 thì full lịch ko nhận- nghe nói giá có lên vài chục dưới 200k, định mai Cn 9h ghé lại để đi sâu thêm.
Bác nào nghi ngờ lùa gà lùa vịt thì bỏ qua review này nhen, còn các Bác đi trải nghiệm mà đc bonus hay chưa đc bonus thì mình ko rõ vì spa này ko chuyên thư giản. Vạn sự tùy duyên- nếu rà tần số với mấy bé ko đc thì xin đừng chửi mình!

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Quán càng đông mà Hj hên xui thì xác định quay vào ô may mắn lần sau .kkk

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Toithichduthu

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Em đang đi dò thêm mấy cái TBình và TPhu mới mở mà hay hay sẻ chia sẻ a e(cem như làm chuột bạch sẻ tốn tiền kha khá lúc ban đầu), chứ R dạo này đông quá khó book đc với lại đã đi 4 bạn bên ấy đc 2-3 lần nên cũng muốn đổi gió mới ( đàn ông thích chinh phục cái mới).
2 tiệm mới e đã đi có tiềm năng vì mấy e chia sẻ lương thấp ko đủ sống nên kiếm thêm- mọi thứ sẻ theo nhu cầu khách hàng.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
TQ đã ghi công cho cku.Chúc ông cách mạng thành công.kkk

• Wow
  • Like