Đã check e RUSSIA bên spa ORICHI lần đầu

Lượt xem: 4,693

Luki123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
3
44
32
4 nguyễn bỉnh khiêm
0 ₿
Chả là lần đầu tiên e đi bộ môn spa này...nghe ae giới thiệu hăng quá...e này hot lên quyết định book check thư về kể ae nghe để ae checker mới biết lên đi thử bộ môn này ntn...
B1.. lên google map tìm spa orichi dc 126 hoa lan Q phú nhuận
B2 ... lấy sdt trên cơ sỏe ép vào zalo để kb với spa sau đó chọn e nào mấy jo tùy các ae
...
Hnay T7 biết là ngày nghỉ sẽ đông ae đến lên T6 mình đã book và chọn e Nga canh đúng 10h spa mở cửa là e phi vào luôn ... ăn sáng cafe thảnh thơi 10h là ok xong rồi...với lại đọc bài bác nào đó nói thích sạch sẽ thì canh 10h sáng...haha
10h e đến nv vẫn đang lau nhà...đóng cửa mà chưa bật máy lạnh luôn...ngồi nóng muốn chết ...có mấy e nv bắt đầu tới làm đi qua mjnh mà cứ nhjn nhjn ngó ngó mjnh ....trong đầu nghĩ e xin các chj lần đầu e qua đây các chj cứ nhjn vậy e ngại lắm....
Dc 10p thì có bạn gái ra mời lên lầu 2...luk đó thì có ng mang dép vào cho mjnh thay đôi giày ra và đi dép lên...mjnh lên thì bạn đó đi sau mjnh và chỉ phòng để mjnh vào...vào xong thì mới hỏi có phải e tên Nga ko...bé nói dạ...vì mjnh đã đi vs gặp bjo đâu mà biết...bé hỏi a đến đây lâu chưa ....a đến đây lần đầu ... bé có vẻ ngạc nhiên lần đầu luôn...
Luk đó mjnh mới hỏi e có biết a Lực ko...a ý giới thiệu a qua đây ...nghe tiếng tăm e hót quá lên a mang xác đến trải nghiệm...bé cười haha...cũng xl bác Lực luôn mặc dù chưa gặp hay nt nc vs bác luôn mà lại mang uy tín của bác đi lấy le vs gái...hjhj
Bé nói a tắm đi e chờ mặc dù sáng ra đg đã tắm rất kỹ vs nc hoa thơm phức rồi...thôi thì cũng tắm qua rửa hàng họ thay quần cho e nó yên tâm...
Luk ra ngoài mjnhf có nói e phải né cái chân trái ra jup a vì cn tuần truok mới tẹ bí xe...vẫn chưa khỏi e vuốt vuốt phải chỗ đó là a đau á...
Ra phòng nằm úp xuống bắt đầu tận hưởng cho e nó thi triển võ công .... trong luk làm mjnh cũng chủ động nói ch với e ý ...e cũng vui vẻ bắt ch và cười đùa khá nhju...cảm nhận thì luk e ý vuốt tới mông thì khá phê thêm phần kiến bò nữa mjnh sởn da gà luôn...cực khoái kiểu đó...e ngồi lên chân mjnh và trườn ng ra vuốt lưng vai cổ ... nói thật là thấy cũng bình thường...mục đích đi để thử cảm giác vuốt lướt rồi xem thái độ cảm giác ntn về kể ae nghe...
Nh mà ko hề e ấy rất tình cảm ...nc nhẹ nhàng chịu khó bắt ch vs cởi mở trong câu nói...mjnh là ng miền bắc e Nga thì ng miền tây cụ thể quê An giang...có ck bỏ ck rồi có con gửi ở quê e sn 94 cái này thì lại phải nhờ bác Lực chek giùm e ấy có ns fet e ko...
E ngồi lên đùi lên mông massager xong e xuống dưới và đứng truok đầu mjnh để vuốt dọc sống lưng vs vai...thi thoảng đổ thêm dầu móc khe + day 2 hòn bi...cảm giác rất phê...+ run ng ...mjnh ms mò tay lên đùi e rồi lên trên nữa...ms biết e mặc quần ren + lọt khe...2 tay mjnh bóp trọn 2 bờ mông luôn cứ thế nhào
Tầm này vào phòng 25p rồi vì tay có đeo đồng hồ lên xem thời gian liên tục...
E ra tắt bớt đèn rồi quay lại...luk đó m đã nằm ngửa lên rồi...e có nói sao a biết mà nằm ngửa lên vậy...a thấy cấn quá thì ngửa lên thôi chứ nằm vầy lúc nữa nó gãy thì sao...haha a có biết đâu hên thôi...mà tắt đèn làm chi...mở lên cho sáng ...e ns mở đèn lên a thích coi cái gj hả...kaka...bắt bẻ thật sự
E đứng dưới chân dổ dầu rồi rồi vuốt lên tới bẹn qua 2 ống quần giấy ... rồi nhấp nhấp đầu khấc...phê lắm...luk đó cương thật sự 90% ...cố hãm nói e vòng qua đây đi bên này nek bên kia chân a đau...e ns còn lâu rồi cười haha...nh mà ko phải thế ....e chủ động cởi 1 nút áo rồi lên nằm cạnh mjnh luôn...biết ý mjnh lấy tay cởi thê 3 nút nữa kéo mẹ áo lót xuống rồi đưa đầu vào bú...e cứ thế sóc lọ còn mình thì cứ thế bú bình + tay kia vòng ra sau lưng xỏ tay từ lưng quần xuống bóp mông rồi vạch mẹ cái lọt khe sang 1 bên rồi xoa đều ms biết e cạo sạch lông...xoa mấy vòng biết ns nôi ra rồi mới đưa ngón tay vào...e rên a - á vs ơ - ớ ... trên này thì e sục ngày càng nhanh hơn....tay kia bóp 1 bên ....mồm bú 1 bên...ko cởi dc hết áo lên là cũng hơi vướng...e thì cúi xuống hôn lên tai thở mạnh vào lỗ tai + tiếng rên ngày 1 nhanh hơn tay sục mạnh nhanh hơn...mjnh cũng theo nhị

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Luki123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
3
44
32
4 nguyễn bỉnh khiêm
0 ₿
Uây gặp đúng bác đây rôid ...bác ơi...e ko cho sang bên HTGĐ dc nhỉ...

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,235
251
TPHCM
0 ₿
Làm gì có cơ sở nào tên Orichi

• Like
Điểm cảm xúc: Luki123

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
750
726
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Mừng bác ngon chim. Rồi định khi nào đi nữa:ami-(47):

• Like

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
43
0 ₿
Cũng lâu quá ko thăm mấy bạn bên orc, mà quần giấy khúc sau có xé ko mấy bác.
Thiệt chứ nghe danh bạn Rus mà lúc nào ib cũng kẹt lịch, đọc bài mấy bác review mà khoái ghê á chời

• Like

Luki123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
3
44
32
4 nguyễn bỉnh khiêm
0 ₿
Cái quần giấy rộng hơn cái quần đùi...e nó cũng vạch ra vs kéo xuống ak...gọi là mặc vậy thôi...bác cứ book đi...chọn jo xớm vào

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
80
0 ₿
Haizzz tui cũng đi em Rus vài lần mà chả được gì hết ngoài HJ thông thường, ko lẽ do tui bất tài vô dụng huhu