Cần Thơ Đã lâu không gặp

Lượt xem: 1,003

Ông Bầu 94

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/2/22
Chủ đề
5
19
18
0 ₿
Chào ae cdms, lâu rồi mới có dịp ngồi kể chuyện cho ae sau một thời gian làm thợ lặn. Vào một ngày mưa lất phất được ông anh rủ đi khám phá lại chốn qen xưa nên tiện đây mình xin phép rì viu về bé 29.
Sau khi đến cơ sở và chọn ktv tại qầy thì mình được nhân viên đưa lên phòng ( nếu ae muốn chọn nước uống gì ngoài nước suối thì báo mấy a locker đẹp trai lấy luôn trước khi lên nhe). Tiếp theo thì vẫn những bước cơ bản là thay đồ và xông hơi đợi ktv lên phòng thôi. Khoảng 15 phút thì có một bé lên phòng, ấn tượng với bé thì không có nhiều vì cơ bản là nhan sắc bình thường không có gì đặc biệt nhưng phần hay thì ở khúc giữa :6onion23:. Trong lúc lau mồ hôi chờ khô để vào bồn tắm thì 2 ae có giao lưu vài đường cơ bản và ôi thôi mình nhận ra e là một cô bé thuộc tuýp tình cảm bên ngoài và damdang bên trong. Thế là vào bồn ae quần nhau tá lả, kỹ năng lướt trên mặt nước của e rất mướt, về mặt chơi nhạc cụ thì khỏi phải bàn, cộng thêm tiếng ư ư của bé kích thích cực độ nên a xin phép ra sớm để còn dưỡng sức cho hiệp tiếp theo. Ở hiệp 2 bé cho mình cảm giác thoải mái thư giãn bằng những skill massage khỏe với lực đấm tốt và đầy đủ từ chân đến đầu làm cơ thể hồi phục sinh lực lại ngay :9onion3:. Trườn nuru thì bé trườn toàn thân + dùng lưỡi để kích thích thêm làm thằng e mình chịu hết nổi và cùng nhau chiến tiếp hiệp 2, hiệp này thì màn BJ của bé còn nhiệt hơn hiệp 1 kết hợp với nhiều tư thế làm mình không thể trở tay kịp và phọt ra tất cả trong miệng bé ở tư thế quỳ gối :cuteonion50:. Tiếp theo thì 2 ae nằm nghỉ tâm sự mỏng tí r dắt nhau tắm lại và chia tay.
Về csvc: đã có nhiều bài viết cũng như hình ảnh chứng thực về mức độ xịn xò của csvc ở đây rồi nên mình xin phép bỏ qa.
Về ktv: bé tuy ko xinh nhưng tướng loli, các vòng tương đối và phần service qá ổn nên mình chấm ở mức 7,5d nhe.
Về giá : mình đi onsen 2, Tic được ông a trả, tip = tic.
Trên đây là phần rì viu sương sương của mình ngày đi chơi vui vẻ. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt, ngày càng phát triển và tuyển thêm được nhiều ktv để phục vụ được tất cả ae trong thời gian ghé thăm Cần Thơ nhe.

• Like
Điểm cảm xúc: Kuzon and Ngũ Thân Vương

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
431
412
0 ₿
Dạ , Cảm ơn @Ông Bầu 94 đã có dịp đến trải nghiệm và phản hồi ạ !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ !
Chúc a nhiều sức khỏe ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương