Q.5 Đã tới BigBang không thể bỏ qua số 73

Lượt xem: 897

cobra79

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/11/21
Chủ đề
3
10
4
Hồ chí minh
0 ₿
Sau vài lần ghé bên Bigbang thì hâu như các bạn lễ tân lần nào đón tiếp cũng nhiệt tình. Mời mình ngồi và lấy nước cho mình uống ngồi chờ để các bạn bắt đầu setup phòng ốc.

Chờ đâu đó 5-10p thì có bạn dẫn mình lên phòng, phòng ốc vẫn sạch sẽ như mọi lần. Ô sờ kê.
Ngồi chờ 1 xíu là 1 bé gái nhỏ nhắn xinh xắn bước vào. Ôi bé 73 siêu siêu đỉnh, v1 siêu bự, nói chuyện dễ thương đáng yêu và dâm cực. Vô để đồ là đã bay tới ôm ấp và cứ mờn mờn thằng em của tôi rồi.
Ngồi tám 1 hồi bé còn cắt móng tay cho mình nữa. Uầy đỉnh đỉnh dịch vụ đa dạng luôn các ông ạ. Ngồi tám chuyện một hồi thì bắt đâu bé cưởi đồ cho mình vô đi xông hơi. Bé ở ngoài bắt đầu mở nhạc mở nước bla bla. Xông hơi 1 lúc xong ra em bắt lầu lấy khăn lau từ đầu tới chân cho mình. Cứ hễ xíu là bóp thằng em mình 1 cái :)) người gì đâu gì kì. Xong là bắt đầu đánh răng xúc miệng các thứ để vô bồn bé tắm cho mình.

Bé bắt đầu cởi đồ từ từ. Ôi nhìn mà nứng thiệt sự các ông ạ. V1 bé 73 bao bự hình giọt nước rất tự nhiên rất mềm. Nói chung là bao phê. Phải đánh giá
v1 bé này 10/10
V2 ổn áp 9/10
V3 tưng tưng 9/10
Vô bồn bé bắt đầu tắm như mọi lần cạ cự đủ thứ nhem thèm phê tới tận óc. Rồi nhẹ nhà tắm cho thằng em mình nữa. Tắm xong bé ra lau khô cho mình rồi ra nghế sofa ngồi.
Bé trải khăn lên sofa bảo mình nằm xuống rồi chuyện gì tới cũng tới. Bé từ từ liếm từ dưới lên trên. Liếm từ cổ xuống dưới. Lưỡi em đi tới đâu là tê tới đó còn lấy cả v4 cạ cạ sung sương cực. Ko chịu nổi mình cũng phải mò xuống khám phá v4 của bé 73. Mềm mại mà nhiều nước thật sự phê qtqđ vừa khám phá bé vừa la rồi rên ta nói nứng phê tới óc các ông ạ. Xong bé vật mình ngược lại bắt đấu lâm trận với thằng em mình. Lần nâof như lần nào tê cứng ae ạ. Kỹ năng của em không chê tới đâu được. Bác nào mà có nhu cầu dâm v1 bự thì ko thể bỏ qua bé 73 này được đâuuu. Chết người đấy. Em bú liếm thằng em nhẹ nhàng. Đá lười cu em tê tái miệt mài không ngừng và tới ngưỡng phải ngã ngựa bao tinh tuý phảm ngập tràn trong miệng của em. Em ko rút ra liền mà còn ngậm đá đá lưỡi tê chết người. Skill đỉnh của đỉnh không phải bàn cãi.
Xong bé đi súc miệng tắm rửa lại mình và thằng em rồi lên giường nằm massage. Đầu tiên bé bắt đầu massage đầu cho mình, massage khoẻ bé bài bản, rồi đá nóng. Vừa massage cái tay mình lại hư hỏng đi khám phá v4 đầy nước của em. Gì mà vừa massage khoẻ vừa rên không biết :)) nghe thích thật sự các ông nha. Nứng quá rồi, nước nôi cũng quâ trời thế là dắt nhau xuống phao bắt đầu những phá nuru, liếm cả cơ thể. Vú em cạ từ chân lên cổ đi tới đâu cảm nhận đc sự mềm mại và cứng cứng của đầu ty tới đó. Tê tái lòng người. Ngồi viết report nhớ lại thôi mà thằng em nó đang đả đảo quá chừng. Xong bắt đầu em lấy v4 đầy nước cạ từ trên xuống dưới rất phê. Xong bắt đầu tới đầu lưỡi của em nó đi hết cơ thể từ từ chậm rãi cảm nhận độ hư hỏng của em nó :))) chết người. Rồi em hôn nhẹ nhàng lên thằng em. Thằng em mình cương cứng ko chịu nỗi. Kỹ năng BJ của em đỉnh caoooo vừa BJ vừa rên làm cảm xúc dáng tràooo sau 1 hồi 2 ae cũng phải gục ngã chào thua với màng CIA ngậm miệng em 73 lần thứ 2. Tê tái lòng người.
Xong trân mình phải nằm 1 lúc rồi em mời mình vô tắm lại sạch sẽ. Ra bóc trứng cho mình ăn rồi ôm ấp 1 xíu là tới giờ phải về. Và thế là sau 2 lần ghé BigBang gặp em 73 thì lần nào cũng như lần đầu. Em rất nhiệt tình. 10/10

Đã tới BigBang thì không thể không gặp 73.

Mình đi vé 1200k
Tip bé 1200k

• Like
Điểm cảm xúc: Quang Việt

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854