Tân Bình [Đại Dương] 14 từ ngây thơ đến dâm đãng

Lượt xem: 888

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
quyết định đi đến Tân bình nghe nói dạo này khá nỗi, và thấy rw toàn số ngon, nên trải nghiệm thử, Đang giảm 50% book ngay vé 600k và chọn số 14. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn, nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì được pv mời lên phòng . Xông hơi được 5 phút thì bé bước vào . Một khuôn mặt baby khá ổn, mình ra để bé tắm lau mình cho khô . Bé tắm khá kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ, cả 2 quấn lấy nhau trong bồn như 2 con rắn quấn vào nhau, hôn hít từ ngực xuống tới thằng em rồi tới 2 bên bẹn, nhột và phê gì đâu, bé hiểu chuyện kêu ra giường đi anh, lát nữa em làm cho anh lên đỉnh ra mới sướng, bjo ra uổn lắm anh, mình ok liền

Ms Khỏe : Bé làm đủ bài, đấm bóp dùng lực vừa đủ ,mọi thứ đều tuyệt vời
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người bắt đầu trườn nhẹ nhàng. Thằng ku mình cũng bắt đầu giựt giựt nhỏng đầu lên đang cần cầu cứu, nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đầy đặn và kích thích. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ trườn tới, trườn lui kích thích vãi …. Mình xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé bắt đầu bj thằng ku của mình . bé đi lưỡi nhẹ nhàng, tê tê. Mình thì cũng tranh thủ nhào bóp, nắn, sờ, mó cô bé. Nước nôi như suối nguồn vậy, ướt hết cả tay, và rồi mình vẫn thua trong đại chiến, out trong sự thỏa mãn

KTV 14
V1 : cam lai vừa đủ sài .
V2 : eo thon, ôm sướng
V3 : săn chắc đã gì đâu
V4 : nước nôi tràn bờ hồ
Tic : 600k còn 300k (code camapro)
Tip : 700k bonus vì bé nhiệt tình

Massage Đại Dương

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/20
Chủ đề
19
49
35
0 ₿
Massage Đại Dương cảm ơn anh @Em Còn Xanh đã không ngại đường xa đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Rất vui và hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

• Like
Điểm cảm xúc: Em Còn Xanh

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Em Còn Xanh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Em Còn Xanh

Tịch Tình Tang

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
7
36
18
0 ₿
con cáo luôn ngây thơ, để canh con mồi sơ hở làm thịt con mồi