Điệp Vụ - Bình Tân - Dâm dâm cô nương bình sữa to tròn 04 - Anh trai vượt ngàn chông gai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Bình Tân Dâm dâm cô nương bình sữa to tròn 04 - Anh trai vượt ngàn chông gai

Lượt xem: 43

Thích Vui Vẻ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/19
Chủ đề
6
55
20
0 ₿
Nhận cod của @Anh 3 Trinh Thám cũng hẹn giờ và book trước bé 04. Đúng h cũng có mặt xuống hầm để xe và check in thì cũng như mọi khi.
DB bình Tân thì nhân viên CSVC cũng ko có gì để nói rồi quá ok
Ngồi vừa uống đc miếng nước ăn viên kẹo thì bạn nhân viên dẫn lên phòng. Mình vừa xông hơi đc 10' thì bé vào. Nghe ae gần xa đồn lâu r nay mới đc gặp thật còn hơn lời đồn em bé dth lắm ae ạ. Ra ngồi ghế thì bé lau người và mở nc tắm mà ko hiểu sao hôm đó lại ko có nc nóng thế là mình phải tắm nc lạnh cùng bé. Mặc dù nước lạnh lắm nhưng bé vẫn nhiệt tình làm đầy đủ bú liếm trườn ko bỏ qua bước nào nhìn thương thật hehe. Bé đi lưỡi tới đâu là phê tới đó mút trọn cả thằng em mình. Mình thì xoa bóp và uống sữa bằng 2 bình sữa cọng mọng giờ ngồi nhớ lại là thấy thèm. . Sau đó thì kéo nhau ra giường.
Mas khỏe bé làm đủ bài đủ lực. Hầu như đều giống nhau nên mình ko đề cập nhiều.
Mas mệt đầu tiên là trườn tinh dầu trườn tới đâu là phê tới đó. Ngực real nên chà sướng lắm. Bé kêu mình lật lại bé tiếp tục trườn và tập trung vào thằng em bé bú liếm nhiệt tình phê tận óc ae ạ. Mình thì tranh thủ khám phá v4 bé nc nôi cũng nhiều. Cũng đc 10' thì cũng bắn trong sung sướng. Nằm nghỉ rồi cả 2 vào tắm lại tạm biệt bé hẹn ngày gặp lai
Chấm điểm
V1 bự ngon real nha (chắc phải hơn 95)
V2 ôm đã
V3 to tròn (doggy phê kkk)
V4 thơm tho khít
Thiệt hại
Tic mod @Anh 3 Trinh Thám
Tip bằng tic
Giữ xe cf