Dâm dâm sư muội 11- chuyện vừa mới hôm qua

Lượt xem: 2,732

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Chuyện là cũng thử vận may vs nhanh như chớp thì cũng trúng đc vé thái của cơ sở ! Thế là phi ngựa sắt tới thôi! Kể thì cũng từ đầu dịch giờ mới ghé lại Dubai, thấy nhiều e mới xinh tươi quá! Lướt 1 vòng ipad mình cũng thử vận may tiếp vs số 11 và quả thật là ko phụ lòng mình kkk
Đánh giá sơ: e dáng người múp múp dễ thương
Face có nét
V1 tự nhiên vừa tay mềm mại
V2 có xíu lipid ôm sướng
V3 căng đẩy đà, vỗ bách bách
V4 mịn màng thơm tho
Mas khoẻ: e nó đấm bóp cũng đc ak, vừa lực
Màn nuru: đây là phần tuyệt vời nhất, đỉnh chóp, phải nói là ông nào đi cũng phải thử nuru của số 11 nha kkk! Bước đầu là e xoa dầu nuru (dầu riêng biệt luôn) lên người mình một cách nhẹ nhàng sau đó từ từ đưa cái V4 ấy lên ma sát với da thịt mình, thì các ông biết rồi đấy, da rất nhạy, e nó cứ từ tốn đưa lên xuống nhịp nhàng và mình cũng bắt đầu thở theo nhịp đó, nó vừa ấm ấm vừa mềm mềm mà vừa hơi tê tê nhột nhột, nói chung là khó tả lắm, mấy ông tự trải nghiệm đi và mỗi lần cái V4 ấy đưa gần tới thèn ku nhỏ là nó cứ dựng đứng lên, cứng ngắt làm tui thiếu điều muốn chọt cái cho rồi mà ko đc!
Sau màn nuru là e sẽ lau sơ người để bớt cái dầu ấy và thi triển tư thế huyền thoại và tui lại đc úp cái mặt vào ngay cái khe suối ấy, thơm thiệt cái ông à, e thì ở chiến trường dưới mút nhẹ nhàng thèn ku nhỏ cùng với tiếng rên thất thanh ấy thì nó cũng ko gồng nổi đc nữa và thất bại trong skill CIA, ta nói nó phê!
Kết trận nằm ôm ấp tí rồi về! À quên nói vs các ông là lên phòng gặp đc số 11 là tui úp thẳng lên onsen luôn chứ với cái thân hình đó tui chịu ko nỗi kkk
À nữa là e nó rất chịu hợp tác, rên muốn banh cái phòng kkk
Các ông nên thử 1 lần số 11
Cảm ơn cơ sở, chúc cs ngày càng đông khách nhé

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội xin chúc mừng Huynh gặp được bé như ý
Hẹn gặp lại Huynh lần sau, nhớ gọi cho Muội trước khi đến ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nghe bảo bé này cao ráo lắm hả bác, chân dài ?