Dâm muội 07 Minh Long

Lượt xem: 1,272

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Được hôm nghỉ sớm định giải lao xã tress nhưng con trym mong manh cứ đòi hót chẳng chiệu về nghỉ thôi thì làm theo tiếng gọi con trym vậy .
Lướt ngang diễn đàn thấy nay nhìu cơ sở với nhìu event hấp dẫn quá đang ở quận 10 nên check Minh Long lun nge đồn bên này nhìu yêu quái lắm . Alo cái code rồi phi thẳng đến Minh Long động được em giũw xe vui vẻ chào đón phát cho cai thẻ rồi làm thủ tục nhanh gọn . Đang event được giảm 150k nên cũng mạnh dạng chọn vé thái rồi vào phòng nằm đợi mấy em chuẩn bị .
Định đi số 09 mà nay e nghỉ phép nên chọn 07 thay cho em 09 . Lên phòng xong hơi ra thì e cũng vào đến nơi . Đánh giá em nó cũng ướt át lắm :
V1 cam việt
V2 cân đối k ngấn bụng
V3 cong đẩy đà
V4 đồng bằng sông cửu long nước nôi quá xá

Về mát xa bài bản đầy đủ đá nóng và gối nóng có cả đắp mặt nạ . Lực hơi nhẹ nên cũng có nói e nó tăng đô lên nên khá ổn phần này .
Mát gần :
Đầu tiên là em đưa mình đi thái với sự mềm mại của đôi gò bồng và sự ướt át của cái lưỡi đầy ma quái , vừa chà thái em vừa kết hợp đường lưỡi từ cổ đến tậng đùi non . Nếu mà được cái giường lớn hơn chắc e nó mần còn đã hơn . Nằm úp cho e chà thái lâu quá mà thằng nhỏ biểu tình muốn gãy cmn nó súng . Chủ động nằm ngửa ra chứ k là chết chắc . Vừa mới ngữa dc xíu là em lấy vú đè người rồi , chà loạn xạ lên hết rồi úp lun vô mặt cái mún nín thở . Em này bú ti cũng khá là phê , đá lưỡi ngọt liệm . Cách bj em cũng khá là ấn tượng mới thì nhẹ nhẹ rồi liếm trụ dc chút là mút toàn lút cán phê óc nỗi . Lúc gần out thì em hj kết hợp bj rồi cuối cùng out trong đôi tay vàng trong làng sóc lọ của nàng . Hơi tiếc là nghe nói bé có cia mà chắc mình k có số hưởng rồi . Quên nữa bé có chiu bj ngược cũng đã lắm mà mình sợ chết hụt nên k dám hưởng thụ chiêu này lâu .
Tổng kinh phí mềm xèo
Tíc có 350k vé thái
Tip 500k
Pv vs gx 20k gọi là

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Chúc huynh có một ngày cuối tuần thật vui vẻ ạ